PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอสอบถามเรื่องซื้อ anime หน่อยครับ

golfandkuag
3rd July 2013, 22:30
เออคือผมจะสามารถซื้อ anime ต่างๆได้จากที่ไหนได้บ้างครับเเล้วตอนนี้มีการ์ตูนที่เป็น blu ray ในไทยรึยังครับ:)

Pa2adoX
3rd July 2013, 22:42
ตามบริษัทที่ LC เรื่องนั้นๆเลยครับ ถ้าจะเอาพากย์ไทยมาเก็บ [DEX,Rose,TIGA,Work point !?]ส่วนเรื่องBlu-ray กระแสกำลังมาแต่ตอนนี้มีที่ทำไม่กี่เรื่องครับ อย่าง BRS,Accel World... (ลองๆหาดูในเน็ตหรือTirkx ครับ) และก็ ถ้าจะเอาแบบญี่ปุ่น ผมแนะนำว่้า หาคนรู้จักฝากซื้อให้จะดีกว่้านะครับ

helos
4th July 2013, 06:24
เว็บ bomberang หรือสะพานเหล็ก(น่าจะแหล่งใหญ่และราคาถูกสุด)