PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเรื่องโฟมล้างหน้าหน่อยครับ

gupleum
3rd July 2013, 23:45
คือผมเป็นคนหน้าผากกะจมูกมันมากครับแล้วผมก็ลองๆหาโฟมมาใช้มันก็ช่วยได้ไม่กี่ชั่วโมงอะครับ
ผมเลยอยากให้ทุกคนแนะนำโฟมที่อยู่ได้ไม่มันทั้งวันหน่อยอะครับ

ขอบคุณครับ

niknana
3rd July 2013, 23:50
เอาแบบ ประหยัดๆ ดี ปลอดภัยเลยนะครับ ผมก็มีอาการคล้ายคุณแหละ

ผมใช้ กานิเย่ เมน หลอดละ 79 บาท แล้วก็ ครีม กานิเย่ คอมโบ ไลท์ ออยคอลโทล หลอดละ 89 บาท

ล้างหน้า เช้า กลางวัน เย็น บีบน้อยๆนะครับ ฟองเยอะมาก แล้วทีครีมแค่ตอนเช้าพอ

หน้าขาวใสขึ้น แล้วความมันนั้น ตอนเราทาครีมอยู่ แทบไม่มีเลยครับ ตอนกลางคืนไม่ต้องทา

เซ็ทนี้ใช้ได้ 3 อาทิตย์ครับ

ballba
4th July 2013, 02:26
อ่า กานิแย่ อีกเสียงครับ

ผมใช้มา 5ปีติด ไม่เปลี่ยนแล้ว