PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : oppo find 3 เล่น gta vc ได้ใหมครับ

MI~MI
4th July 2013, 21:04
พอดีจะโหลดไปให้เพื่อนอะครับ ใครพอรู้บ้างว่าเล่นได้ใหม กับ Need for speed Most wanted อะครับ

[In]TerLight'z
5th July 2013, 14:04
เล่นได้ครับ FIND3 ผมใช้อยู่

แต่ พอขึ้นรถมันจะ ค้าง เพราะ มันอาจจะขัดฮาร์ดแวร์

เท่าที่ดูมา ทุกเครื่อง ที่ใช้ Adreno 220 จะเป็นปัญหาเดียวกันหมดเลยครับ

แถมทาง ต้นทางเกม ออกเวอร์ชั่นใหม่มาก็ยังไม่แก้เรื่องนี้

PEEIII
5th July 2013, 14:07
TerLight'z;2216785"]เล่นได้ครับ FIND3 ผมใช้อยู่

แต่ พอขึ้นรถมันจะ ค้าง เพราะ มันอาจจะขัดฮาร์ดแวร์

เท่าที่ดูมา ทุกเครื่อง ที่ใช้ Adreno 220 จะเป็นปัญหาเดียวกันหมดเลยครับ

แถมทาง ต้นทางเกม ออกเวอร์ชั่นใหม่มาก็ยังไม่แก้เรื่องนี้

เป็นเช่นเดียวกัน แต่ Grand Theft Auto III ไม่มีปัญหานะครับ แปลกมากมาย