PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : mortal kombat komplete edition (pc) กดท่าไม้ตายไม่ได้ครับ ??

oops00998
6th July 2013, 09:39
คือผมลองเล่นในโหมดฝึกสอนเเล้วนะตอนกดท่าไม้ตายกดได้ตามปกติเช่น (ลูกศรซ้าย+ลูกศรขวา+ลูกศรลง(2ครั้ง)+A )เป็นท่าไม้ตายของเฟรดดี้ ครูเกอร์ เเต่พอเล่นในโหมดต่อสู้ปกติ(ไม่ใช่โหมดเนื้อเรื่อง พอเราจัดการศัตรูจนมันขึ้นคำว่า Fatalities เราลองกดท่าไม้ตายในโหมดฝักสอนปรากฎว่ากดเท่าไหร่ก็กดไม่ขึ้น T_T เซ็งเลย

Aliensh
6th July 2013, 10:56
ผมก็เป็นครับ มันไม่มีช่องเขียวๆอะครับ T^T