PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เกี่ยวกับคาราโอเกะั (จะเอาไปหัดร้องเพลง)

Master
7th July 2013, 08:29
พอดีผมร้องเพลง ไม่ค่อยตรงคีย์ ก็เลยอยากจะฝึกกับคาราโอเกะั

แต่อยากทราบว่า วิธีที่ใส่ โมโลดี้เหมือนร้านตู้ คาราโอเกะ ทั่วๆ ไปเขาทำกันยังไง

เหมือนพอเราไปนั่ง เลือกเ้พลงมา พอเพลงเริ่ม เราก็ต้ิองตัดเสียงคนร้อง ออกไปก่อน

แล้วมันจะมี เสียงโมโลดี้ ฮัม ๆ ให้อยู่ (เนี้ยล่ะครับที่ผมอยากได้) ต้องใช้โปรแกรมอะไรครับ

ผมไปหัดร้องกับ Extream karaoke มันเพี้ยนหมดเลยโมโลดี้ฮัม หัดร้องไม่ได้เลย เหมือน พุดเดช เข้าสิง

เอาแค่ร้องเพลงตรงคีย์ พอครับไม่ใช่ร้องให้เพราะ

รบกวนด้วยครับ ขอบคุณที่ช่วยตอบล่วงหน้า

Master
10th July 2013, 02:27
ขอดันหน่อย น่ะครับ :o