PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอ Trainer (Men of War Vietnam) หน่อยครับผม

bigbang06
11th September 2011, 22:44
ตามหัวข้อล่ะครับ :rose

อยากได้มากเลยครับ เกมส์เล่นยากมาก :sweat

ใครเล่น mission : vietnamese connection ผ่านบ้างครับภาระกิจให้หาวิทยุมันอยู่ตรงไหนอ่ะครับและภาระกิจให้ทำอะไรบ้างครับช่วยบอกหน่อยล่ะครับ

ผมยังไปไม่ถึงไหนเลย พึ่งด่าน 2

มันต้องพึ่ง สูตร ไม่ไหวจริงๆ

hitsitterotmail.com
13th September 2011, 12:08
ขอร่วมด้วยคนครับ
ยากมากๆภาคนี้

vagabond
13th September 2011, 17:50
ขอด้วยอีกคนครับ เล่นยากมาก มี Trainer Promo อยู่ แต่ไม่มีประโยชน์เลย + +:sweat

icom
24th September 2011, 16:33
ใครเล่น mission : vietnamese connection ผ่านบ้างครับภาระกิจให้หาวิทยุมันอยู่ตรงไหนอ่ะครับและภาระกิจให้ทำอะไรบ้างครับช่วยบอกหน่อยล่ะครับ