PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ว่าด้วยsims 3 island paradise

liger0000
7th July 2013, 20:18
คือผมไปเจอข้อมูลคับ ถ้าเล่นเจอบัค หรือปัญหาเข้าเกมไม่ได้ ไม่ต้องแปลกใจเพราะบัคเยอะมาก ไม่ต้องโทษรีแพคหรือแคร้กคับเพราะเถื่อนแท้โดนไปทุกคน
1.เข้าเกมไม่ได้ค้าง จอดำ ผมไปดูมาเพราะภาคนี้กินสเปคกินแรมสูงมาก ต่อให้ลงแค่ภาคหลักกับภาคisland ไม่ลงอะไรเพิ่มก็เป็นคับทำใจ
2.ชุดภาพไม่ขึ้น ผมทดลองนะชุดstoreหรือmodภาพไม่ขึ้น-*-
3.ค้าง เช่นสลับโหมดต่างๆ
4.กระตุก
5.หนักสุดละคือขึ้นจากน้ำไม่ได้ บักนั่งเรือน่าลำคานมาก
6.บักกราฟฟิคและอื่นๆ

สรุปรอแพทแก้คับทำใจเลย ไม่ว่าใครก็โดนแท้เถื่อน รีแพคตัวเต็ม ถ้าแพทเวอร์ชั่นใหม่มาขอด้วยนะคับ