PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครเล่น Mortal Kombat ใช้จอยบ้างครับ

Net_BLACK_OPS
7th July 2013, 20:55
อยากถามคนที่เล่นใน PS3/XBOX/PC(ใช้จอย) ถ้าเล่นจอยมันสั่นได้ไหม
เพราะของผมจอยมันไม่สั่นอ่ะเล่นเกมอื่นก็สั่นปรกตินะ หรือมีวิธีช่วยบอกหน่อยครับ (ซื้อแท้)

guunnatta
8th July 2013, 06:35
ขอถามหน่อยนะครับ
ท่านใช้จอยเล่นไงอ่าครับ ผมใช้ไม่ได้ รบกวนสอนหน่อยนะครับ

Net_BLACK_OPS
8th July 2013, 20:38
ขอถามหน่อยนะครับ
ท่านใช้จอยเล่นไงอ่าครับ ผมใช้ไม่ได้ รบกวนสอนหน่อยนะครับ

แล้วท่านใช้จอบของอะไรครับของผม XBOX360 joystick เสียบจอยแล้วเลือก option แล้วก็ controller จากนั้นก็เลือกตกลงตามที่ปุ่มในเกมกำหนดให้ครับ