PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Battlefieldd3 co-op

LEGACY
7th July 2013, 23:11
ผมเล่นกับฝรั่งแล้วสนามที่ 2 อ่ะครับ ที่มันให้ขับเครื่องบินอ่ะครับ ฝรั่งเป็นคนขับ ผมเป็นคนยิง ผมอยากรู้ว่าเค้าให้ทำอะไรหรอครับ Fail ตลอดเลย แล้วก็อยากรู้ว่า
กดยิง RPG ไงครับเปลี่ยนเป็นกระสุน RPG แล้วแต่มันยิงไม่ได้อ่ะ 7-9 ตาแล้วยังไม่ผ่านเลย พึ่งจะเคย co-op ครั้งแรกครับ

driftdancer
8th July 2013, 02:28
ประเด็นแรกเลยคือต้องยิงสนับสนุนภาคพื้นดินครับ ถ้าช่วยยิงไม่ทันเกมจะโอเวอร์เลย
ส่วนเปลี่ยนเป็นมิสไซล์นั้น ให้เราเลื่อนเม้าส์ล็อคเป้าพาหนะของศัตรูก่อนครับ จึงจะยิงได้

headshot deluxe
8th July 2013, 09:12
ตอนผมเล่นผมเป็นคนยิง ไม่ใช่ rpg เลยนะ ใช้ปืนกลอย่างเดียวก็ผ่าน ต้องตาไวๆ หน่อย

cakenakub01
8th July 2013, 09:23
เล่นเป็นคนยิงจะง่ายสุดครับ หูตาไวก็ง่ายเลยผมเล่นกับน้องผมด่านนั้นเป็นชั่วโมงอ่ะ 5555 แรกๆก็งงว่ามันให้ทำไร ตอนนี้เล่นเคลียร์หมด 6 ด่านแล้วครับ (กดเปลี่ยนกระสุนกด 1-2 อ่ะ ครับ 1.เป็นปืนกล 2.เป็นจรวด ส่วนรีโหลดกระสุนกด R ครับ) :yes:yes