PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอวิธีแก้ปัญหาจอฟ้าหน่อยครับ

gotsher000
8th July 2013, 21:12
เห็นเขาบอกว่า ต้องหาตัวนี้มาแก้ Windows 7 Recovery Disc หรือยังไงเนี่ยแหละ

ใครทำเป็นช่วยผมหน่อย ปัญหารู้สึกจะเป็น วินโด error อ่ะครับ กดสตาทnormal ก็จอฟ้าเหมือนเดิม

kimza2535
12th July 2013, 21:03
เห็นเขาบอกว่า ต้องหาตัวนี้มาแก้ Windows 7 Recovery Disc หรือยังไงเนี่ยแหละ

ใครทำเป็นช่วยผมหน่อย ปัญหารู้สึกจะเป็น วินโด error อ่ะครับ กดสตาทnormal ก็จอฟ้าเหมือนเดิม

จอฟ้าัยังไงครับ แบบเล่นๆ อยู่ขึ้น จอฟ้า error อะไรเต็มไปหมด หรือเปิดมา จอฟ้าเลย