PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : dead island repack blackcox ของคุณ ramis ต้องลงcrack ก่อนupdate หรือเปล่าครับ

retrosperm
12th September 2011, 00:08
dead island repack blackcox ของคุณ ramis ต้องลงcrack(ของเค้าเห็นมีแต่ crack reloaded) ก่อนupdate หรือเปล่าครับ(เอ้อrepackต้องลง update 1 2 -3 หรือเปล่าอะครับ)

แล้ว เกมส์นี้ repack ต่างกับ full รึเปล่าอะครับ

kitipron01
12th September 2011, 00:13
ลง Crack ก่อนครับ ค่อยมาลง อัพเดท

ของผมลง แค่ อัพเดท ที่เค้า เอามาให้ ก็เล่นได้ปกติครับ

ส่วนจะเล่นผ่าน Co-op ก็หาโหลด จากที่ กระทู้ต่างๆ มาลงทับ แล้วก็ทำตามเค้าครับ

ไม่มีปัญหาใดๆ

retrosperm
12th September 2011, 00:20
ลง Crack ก่อนครับ ค่อยมาลง อัพเดท

ของผมลง แค่ อัพเดท ที่เค้า เอามาให้ ก็เล่นได้ปกติครับ

ส่วนจะเล่นผ่าน Co-op ก็หาโหลด จากที่ กระทู้ต่างๆ มาลงทับ แล้วก็ทำตามเค้าครับ

ไม่มีปัญหาใดๆ
ยังไม่ค่อยเข้าใจอะครับ คือเอา reloaded carckของคุณramis มาลงใน repack blackbox ได้เลยหรอครับ แล้ว blackbox ต้องลงupdate ไล่ไป 1- 2 -3 เลยใช่มั้ยครับ (เอาแบบเล่นออนไลน์นะครับ)

underhill16
12th September 2011, 00:32
ลองหาดูในบอร์ดครับ Co-op fix multiplayer อ่ะ รู้สึกว่าBlackbox ไม่ต้องอัพเดท1 นะครับ 2-3 ได้เลยครับ

berrygo60
12th September 2011, 01:22
ที่ผมลง ตัวเกมส์ black box ของ รามิส

แล้ว แครก1.0 ของอีกคนนึงที่รวม เล่นแบบออนไลน์มาให้แล้ว

แล้วก็มาอัพ 1-3 เลย