PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยด้วยครับ จู่ๆเสียงของลำโพงผมก็เป็นแบบมี Reverb จะเปลี่ยนกลับทำยังไงครับ

L4ST7T4ND
9th July 2013, 09:50
ช่วยด้วยครับ จู่ๆเสียงของลำโพงผมก็เป็นแบบมี Reverb จะเปลี่ยนกลับทำยังไงครับ

คือบอกก่อนนะครับว่านี่ไม่ใช่เครื่องผม แล้วพักหลังมานี้เจ้าของเครื่องเค้าเปลี่ยนรูปแบบเสียงที่ฟัง
คือมันจะเป็นแบบ Reverb ครับ แล้วเวลาผมฟังเพลงมันก็ไม่เหมือนเดิม Bass ก็ไม่แน้น เสียงกลางก็ไม่ใส

เริ่มต้นผมจะปรับกลับอเย่างไรดีครับ Windows7 นะครับ
พวก Device แปลกๆก็เห็น Realtek HD Audio Manager อะครับ

เซ็งมากครับ ใครพอทราบช่วยหน่อยนะครับ
// ขอบคุณครับ