PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : วันนี้ใส่กางเกงเป้าแตกไปโรงเรียน...

bank9398
12th July 2013, 18:03
ประเด็ดอยู่ที่ คนมองครับ...

วันนี้ผมก็ไม่มีกางเกงดีๆใส่ไปโรงเรียนผมก็เลยใส่กางเกงเป้าแตกไปแต่ไม่มากครับ ถ้าแหกขาถึงจะเห็นผมก็เลยใส่ บล็อกเซอร์ไปด้วยครับ แล้วเย็นนี้ผมก็ผูกเชือก แล้ว คนก็เดินผ่านครับกลุ่มตุ๊ดและหญิง(ม.5) กลุ่มนี้มันชอบนินทาผมครับ แล้วมันเห็นครับมันก็หัวเราะกื๊ดก๊ากผม :sweat ผมก็ผูกเชือกเสร็จผม ก็เดินเข้าไปบอกมันว่า ใส่บล็อกครับไอ้*** :rofl:rofl บอกกลุ่มมันคนเดียว เดี๋ยวมันก็พูดกันไปเองครับ จากนั้นผมก็เดินหนีไป

คิดกันยังไงครับคนพวกเนี้ย ??? 555555555. :D

pugkun
12th July 2013, 18:09
เคยใส่ไปเหมือนกัน ผมอยู่คอมพิวเตอร์ธุรกิจ มีแต่สาวๆ แล้วพอเดินไปก็พอจะรู้เลย มองแล้วซุบซิบ กัน อาาา อยากดูจริงๆก็บอกมาสิจ๊ะ ^-^

sattawat1979
12th July 2013, 18:57
ผมเคยหนักกว่านี้ครับ

ต้องออกตัวก่อนว่าผมเป็นคนไม่ใส่กางเกงในนะครับ ไม่ชอบใส่เพราะอึดอัด เป็นแบบนี้มานานแล้ว

แล้วอยู่มาวันนึงผมใส่กางเกงยีนไปเดินห้าง เดินอยู่ทั้งวัน ดูนู่นดูนี่ ระหว่างทางผมก็สังเกตทำไมคนมองผมแปลกๆ

เดินมาซักพักเกิดปวดฉี่ขึ้นมา เลยเข้าห้องน้ำกำลังจะรูดซิบ ปรากฏว่าซิบถูกรูดไว้อยู่แล้ว และที่สำคัญคือซิบแตกครับ T^T

ผมเดินในห้างร่วม 2 ชั่วโมง กับกางเกงที่ซิบแตก และผมก็ไม่ใส่กางเกงในด้วย โคตรอายอ่ะ T T

ผมไม่เข้าห้างนั้นอีกเป็นเดือน -0-

~RIP~
12th July 2013, 21:56
บอกไปเลยครับ "ถึงหำไม่ใหญ่ แต่ไข่น่ารักนะเธอว์

pangblackarmy
12th July 2013, 22:52

ต้องออกตัวก่อนว่าผมเป็นคนไม่ใส่กางเกงในนะครับ ไม่ชอบใส่เพราะอึดอัด เป็นแบบนี้มานานแล้ว

แล้วอยู่มาวันนึงผมใส่กางเกงยีนไปเดินห้าง เดินอยู่ทั้งวัน ดูนู่นดูนี่ ระหว่างทางผมก็สังเกตทำไมคนมองผมแปลกๆ

เดินมาซักพักเกิดปวดฉี่ขึ้นมา เลยเข้าห้องน้ำกำลังจะรูดซิบ ปรากฏว่าซิบถูกรูดไว้อยู่แล้ว และที่สำคัญคือซิบแตกครับ T^T

ผมเดินในห้างร่วม 2 ชั่วโมง กับกางเกงที่ซิบแตก และผมก็ไม่ใส่กางเกงในด้วย โคตรอายอ่ะ T T

ผมไม่เข้าห้างนั้นอีกเป็นเดือน -0-

ใจเด็ดมากครับผม

kabukiput
12th July 2013, 23:18
ว๊ายยยยเป้าแตกกก อ่ะล้อเล่นนนน ผมก็เคยครับ ตอนนั้นลากยาววววมาจันเกือบถึงแถวๆกลางกางเกงเลย ดีมีเพื่อนเย็บเป็นเลยได้มันช่วยเหลือไว้ ผมดันเป็นพวกชอบวิ่งชอบอะไรเยอะๆด้วยดังคว้ากกกเลย จำได้ อายหญิงมากกกกก

ballba
13th July 2013, 02:33

เป็นผมความรู้สึกอยากหายไปจากโลกครับ 555+

แต่ก็นะเดินตั้งนาน ไม่มีมาบอกบ้างเลย

Namies123
13th July 2013, 02:53
เป็นผมความรู้สึกอยากหายไปจากโลกครับ 555+

แต่ก็นะเดินตั้งนาน ไม่มีมาบอกบ้างเลย

ถ้าไม่รู้จักกันคงไม่กล้ามาบอกหรอกครับประมาณ "คุณๆ ซิบไม่ได้รูดน่ะ" มันคงจะไม่ใช่ :rofl

จริงๆผมเองก็เป็นคนไม่ชอบใส่กางเกงในนะแต่ก็ยังใส่บอกเซอร์แทนไว้ตลอดเวลา