PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยแนะนำทีครับจะซื้อ PS3

eming
15th July 2013, 19:34
คือผมจะซื้อ PS3 superslim ครับ

แต่ติดตรงที่ว่าผมไม่เคยซื้อมาก่อน มีวิธีดูเครื่องยังไงบ้างครับ

ว่าเป็นเครื่อง โซนไหน มือ1 รึป่าว ช่วยแนะนำทีครับ

หรือเทคนิคอะไร ช่วยแนะนำทีครับ

อ้อ! ซื้อมาเล่น แท้นะครับ

ขอบคุณครับ

cefmanvirakorn
16th July 2013, 18:45
ส่วนมาก ps3 ไม่ค่อยมีปัญหาอยู่แล้ว ถ้าเล่นแท้ก็เลือก super slim ถ้าเถื่อนก้ slim
ส่วนใหญ่อยู่ที่เกมมากกว่าว่า zone ไหน
แต่ถ้า ps3 มีโซนก็เลือก zone 3 ก้คือ zone asia เอาไว้เล่นกับคนไทย
มือ1 มือ2 ไม่ทราบเหมือนกันคับว่าดูยังไง

eming
16th July 2013, 18:51
ส่วนมาก ps3 ไม่ค่อยมีปัญหาอยู่แล้ว ถ้าเล่นแท้ก็เลือก super slim ถ้าเถื่อนก้ slim
ส่วนใหญ่อยู่ที่เกมมากกว่าว่า zone ไหน
แต่ถ้า ps3 มีโซนก็เลือก zone 3 ก้คือ zone asia เอาไว้เล่นกับคนไทย
มือ1 มือ2 ไม่ทราบเหมือนกันคับว่าดูยังไง

อ่า ขอบตุณมากๆครับผม :thank