PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : แนะนำร้านขาย PS3 หน่อยครับ

naymasun
16th July 2013, 18:21
ช่วยแนะนำร้านหน่อยครับ จังหวัด กทม. นะครับ:dntknw

Ksleser
16th July 2013, 18:23
Nadz,Ingame Store ส่วนที่อยู่ร้าน ถามพี่ Google เลยครับ :declare
ร้านอื่นก็มีนะครับ แล้วแต่ท่าน แต่ผมแนะนำ 2 ร้านนี้ :yes

Guardian
16th July 2013, 18:24
ไม่รอ ps 4 เหรอท่าน หรือ ขี้เกียจรอและ ! ? หรือจะเน้นออนไลน์ฟรีไปก่อน ==

ลืมไปเลยว่ามี PS4 ตามมา 555

น้องผมอยากได้ไงคับ เลยมาถามร้านดีๆก่อน :punish

งั้นก็คงแล้วแต่จุดประสงค์นะ ถ้าอยากเล่นออนไลน์ฟรีแบบไม่เสียค่าออนไลน์ก็ต้อง ps 3 นี้แหละ

ส่วน ps 4 ก็เก็บค่าออนไลน์ แต่ไอ่ผมก็ไม่รู้เหมือนกันว่าถูกหรือแพง หรือยังไง

ส่วนตัวตอนนี้เกาะ ps 3 ก่อน ถ้าเกมส์ที่ชอบอย่าง เช่น Naruto One piece AC FIFA ไม่หนีไปลง ps 4 หมดผมก็ไม่เปลี่ยนเครื่องหรอกเพราะ ไม่ใช่พวกสาย EX แยู่แล้วด้วยซิ...

naymasun
16th July 2013, 18:30
ไม่รอ ps 4 เหรอท่าน หรือ ขี้เกียจรอและ ! ? หรือจะเน้นออนไลน์ฟรีไปก่อน ==

ลืมไปเลยว่ามี PS4 ตามมา 555

น้องผมอยากได้ไงคับ เลยมาถามร้านดีๆก่อน :punish