PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอเกม PC เนือหาข้างใน ครับ !!

commodes
17th July 2013, 10:19
ยาก ได้เกม ประมาณ เนื้อเรือง มี หาของ สร้าง หรืออัพเกรต ของด้วยยิ่งดี
ประมาณ เดวิวเมคาย (ยกตัวอย่าง) ขอเป็นเกมใหม่ นะครับ ขอบคุณครับ (หรือถ้ามีเกมเก่าแนวนี้มันๆก็ดี)
:):):)
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ILoveJKG
17th July 2013, 10:22
Devil May Cry เป็นเกมแนว Action-Adventure นะครับ เกมแนวเดียวกันนี้ก็จะมี Alice Madness Returns , Blade of Time(ภาคแรกคือ X-Blade) , God of War หรือเกมเก่าๆก็ Chaos Legend เคยเล่นมาหมดหรือยังครับ
ถ้าอยากลองเล่นแบบแนวเอาชีวิตรอด ลอง Tomb Raider ดูครับ แนว Action-Survival หรือแนว Openworld ก็ Skyrim เลยครับ

commodes
17th July 2013, 12:11
Devil May Cry เป็นเกมแนว Action-Adventure นะครับ เกมแนวเดียวกันนี้ก็จะมี Alice Madness Returns , Blade of Time(ภาคแรกคือ X-Blade) , God of War หรือเกมเก่าๆก็ Chaos Legend เคยเล่นมาหมดหรือยังครับ
ถ้าอยากลองเล่นแบบแนวเอาชีวิตรอด ลอง Tomb Raider ดูครับ แนว Action-Survival หรือแนว Openworld ก็ Skyrim เลยครับ

ขอบคุณครับ แต่ Blade of Time อะ ผมหาโหลดแล้ว เจอแต่ไฟล์ 2 โหลดไมได้ ช่วย หาที่ได้ไหมอะครับ ขอบคุณครับ