PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : (Batman arkham city GOTY) เนื้อเรื่อง Catwoman เล่นได้ยังไง

Darkgamer
17th July 2013, 18:25
คือผมซื้อ Batman Arkham City GOTY ที่มันแถม
DLC เนื้อเรื่องของ Catwoman + Nightwing แล้วก็สกิน บลาๆ และเนื้อเรื่องเสริม Harley Quinn Revenge มาแล้วอยากทราบว่าจะเข้าเล่นเนื้อเรื่องของ Catwoman หรือ Nightwing ยังไงครับต้องจบเนื้อเรื่องหลักก่อนหรอ

RlucksN
17th July 2013, 18:28
เนื้อเรื่อง catwoman มันจะเล่นขนานไปกับแบทแมนครับ พอสักพักมันจะให้เราเปลี่ยนตัวบังคับไปมา

Harley Quinn Revenge เลือกเล่นได้เลย แต่มันจะสปอยคนที่ยังไม่เล่น ควรเก็บไว้เล่นหลังสุด

Nightwing ไม่มีเนื้อเรื่องครับ แค่เลือกใช้ใน challenge

Darkgamer
17th July 2013, 18:29
เนื้อเรื่อง catwoman มันจะเล่นขนานไปกับแบทแมนครับ พอสักพักมันจะให้เราเปลี่ยนตัวบังคับไปมา

Harley Quinn Revenge เลือกเล่นได้เลย แต่มันจะสปอยคนที่ยังไม่เล่น ควรเก็บไว้เล่นหลังสุด

Nightwing ไม่มีเนื้อเรื่องครับ แค่เลือกใช้ใน challenge

ขอบคุณมากๆครับ:cool: