PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : modern warfare 2 เวลาเล่นแล้วไม่มีเสียงคนพูดอะครับ

porjetroe
12th September 2011, 19:35
ตามหัวช้อครับ เวลาเล่นเสียงปืนต่างๆปกติ ขาดแต่เสียงคนพูด ต้องแก้ยังไง
หรือว่าต้องโหลดsound เสียงคนพูดในเกมมาครับ(ปล.ถ่าต้องโหลดsoundเสียงคนพูดในเกมช่วยโพสหน่อยครับ)

TesTo
12th September 2011, 21:02
โหลดเบบ Bit หรือ Full อ่ะท่า Bit อาจจะตัดก็ได้มั้ง

Cpt.Price
12th September 2011, 22:42
ไปที่ลงเกม ดู foder miles

ถ้ามันเป็น miles.bak ให้แก้เป็น miles เฉยๆ ครับ

ปล เกมท่านจากที่ไหน ถ้า rip ผมว่ามันเอาออก

ปล2 ถ้าเป็นเกมของท่าน lunaluna ตัวเต็มๆไม่ตัดอะไรแน่นอน