PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ปัญหาเกี่ยวกับเกม Sniper Elite V2 ครับ

godoffog
18th July 2013, 21:33
บางทีเกมนี้อาจเป็นเกมเก่ามากของใครหลายคน แต่เป็นเกมใหม่ที่หน้าเล่นมากของผม แต่ผมดันเกิดปัญหาที่แก้ไขยังไงก็ไม่รู้อ่ะครับ แรกเริ่มผมลงเกมตามปกติ ใส่แคร็กอะไรเรียบร้อย แต่พอกดเข้าเกม มันดันขึ้นว่า Failed to initialise D3D11 แบบนี้อ่ะครับ ผมลองไปเซิดหาวิธีการแก้ไขปัญหาแบบนี้มาบ้างแล้ว แต่ขอบอกว่าไม่ค่อยรู้เรื่องอ่ะครับ ก็เลยมาขอความช่วยเหลือซักเล็กน้อยหน่อยครับ ใครรู้วิธีแก้ก็ช่วยบอกกันหน่อยนะครับ อ่อ นี้เป็นสเป๊กเครื่องผมนะครับ เป็นโน๊ตบุ๊คนะครับ เผื่อวิธีแก้มันเกี่ยวกัน
Intel(R) Core(TM) i5-2410M CPU @ 2.30GHz 2.30 GHz :thank[/SIZE]