PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : โหลดแอพUS แล้วเด้งใส่รหัสของID US

iluksanook
23rd July 2013, 15:44
App Store [IOS] คือใช้2id ตอนแรกใช้THมาตลอด แล้วจะเล่นro,freemyapp,GTAvicecity เลยสมัครUS
พอโหลดเสร็จก็กลับมาใช้ของTH แต่อยู่ๆทำไรก็เด้ง ใส่รหัสของID US ตลอด
พอใส่ไปก็ให้ใส่อีก3รอบ แบบนี้เกิดจากอะไรหรอ

starscream
28th July 2013, 09:33
ลอง Logout ID ของไทย แล้วลอง Login ID US หรือยังครับ

freewar666
28th July 2013, 09:46
ผมก็สมัครมาเล่นนะ freemyapp อ่ะ
มันเป็นที่แอพหรือเปล่าครับ ใช้ ID us โหลแอพมา อัพเดต ก็ต้องใช้ ID us นะครับ
ถึงจะล็อกเอาท์ออกมาเป็น TH id แล้วก็ตามนะครับ (ใช่เปล่าไม่รุ้ ฮ่า ปัจจุบันเก็บเงินไว้ขายอย่างเดียวล่ะผม)
แอพผม ของจีนทั้งนั้น