PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : [Arma2: DayZ]ขอความช่วยเหลือครับ

225DCC5F
24th July 2013, 19:49
คือผมซื้อ Arma II เป็นเซ็ตมา แต่ผมซื้อเป็นเซ็ตเล็ก Arma II, Arma II: OA, กับ Arma II: OA Beta อะครับ แล้วทีนี้อยากเล่น DayZ มากเลยโหลด DayZ Commander มาเรียบร้อยแล้ว ลง Mod ตาม เซิฟ TED[TH] แล้ว ผมเข้าเกมไปมันก็ยัง Bad Version อะครับ เข้าได้แค่บางเซิฟ (ของ ตปท. ด้วย) ออกมาจะเข้าใหม่ เซิฟก็หายไปซะงั้น ควรจะทำยังไงดีครับ ?

225DCC5F
24th July 2013, 19:56
ขออนุญาติดันนะครับ ): ซื้อ WarZ มาด้วยได้เล่นแต่ WarZ แต่ชอบ DayZ มากกว่า อยากเล่นมากๆครับ