PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : คุยยังไงดี

darkdragon
24th July 2013, 19:49
คือผมมีไลน์คนที่ผมแอบชอบอยู่อะคับ แล้วโตกว่าผม2ปีอะคับ ผมไม่รู้จักด้วย
แต่ไม่รู้จะเริ่มทัก เริ่มคุยยังไง ถึงทำให้เค้าคุยกับเราอะคับ
ใครมีวิธีช่วยแนะนำหน่อยนะคับ :rose

_SaBasTaiN_
24th July 2013, 20:05
เข้าไปเเนะนำตัวเลยครับผมชื่ออะไร...... ชื่อเล่น..... อยู่ ชั้นนี้นะ ตึกนี้นะ พี่ชืออะไรๆๆๆ ขอเฟสหน่อยได้ไหม บ้านอยู่เเถวไหนๆๆๆ เรียนยากไหม บลาๆๆๆๆ เเถไปเรื่อยครับ เเต่พูดเหมือนจะจีบครับเเต่เราไม่ต้องบอกว่าจีบหรือชอบเป็นการเหมือน อ่อ ปูพื้นฐานความรู้จักครับ อันนี้วิธีของผมนะครับผมลองใช้เเล้วได้ผล โทรมาหา ผมเองเลยครับ เเต่สุดท้ายเเม่มมีแฟนเเล้วครับหลอกให้ผมเสียตังคุยโทรสับเล่นๆ - สู้ๆครับ จ.ข.ก.ท ผมว่า ผญ ดีๆยังมีอยู่เเน่ๆ :cool:

puwaratitarat
24th July 2013, 22:28
ให้เขาช่วยติว:rofl

ปล.ทำไมตอนแรกผมอ่านคุมยังไง

darkdragon
25th July 2013, 17:54
คือผมไม่ได้อยู่รร.เดียวกันอะคับแค่รู้มาเฉยๆเลยไม่รู้จักเริ่มคุยยังไงดี