PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ระบายหน่อยครับ จะงอลอะไรกันหนักกันหนา .. โว๊ะ

Durex52
24th July 2013, 23:39
บอกตรงๆ เลยนะครับ รู้สึกอึดอัด มากช่วงนี้ ไม่ว่าจะนอนตื่นจะกินข้าว จะออกไปหาเพื่อน จะทำการบ้าน จะอ่านหนังสือ แทบจะทำอะไรไม่ได้เลย ผมมีสอบ กลางภาค วันที่ 27-28 นี้ ซึ่งผมเรียน คณะ รัฐศาสตร์ ปี2 ครับ ซึ่งต้องท่องจำล้วน ๆ เพราะปี2 มีแต่วิชาเอก วิชาแกน พลาดไม่ได้เลย งานพรีเซ้น ก็ต้องคิดพล๊อตใช้สมาธิมากพอสมควร แต่แฟนผมแทบจะไม่เข้าใจ เลย ปากบอกเข้าใจ แต่พอมผมบอกขอตัวแปปนะ ก็บอก '' จะทำไรก็ทำไปสิ ไม่เคยมีตัวตนอยู่แล้วนิ " เอ้าา เป็นงั้นไป ไม่ใช่แบบนั้นนน วันจันทร์ทีผ่่านมา แฟนผมขับรถมาหาผมอยู่ห้องไม่บอกผม ซึ่งผมก็นั่งทำโครงงานกับเพื่อนๆ อยู่ในห้อง ซึ่งผมก็ทิ้งเพื่อนทิ้งงานเพื่อออกไปกินข้าวดูหนังกับแฟนไม่ได้ ผมก็บอกให้รองานเสร็จก่อนได้ไหม ถามว่าเข้าใจใช่ไหม ก็บอก เข้าใจแล้วลงลิฟท์ ขับรถกลับเลย ผมออกไปหาเพื่อนฝนตก รถติด มือถือก็ลืมบ้าง รับไม่ได้ขับรถอยู่บ้านก็ โกรธก็หาว่าผมไม่ใส่ใจ โอ้ยยยยยยยย สุดๆ จริง ๆ T______T

l3asicevil
24th July 2013, 23:46
ผมเข้าใจคุณนะ ... (พูดแล้วอยากจะร้องไห้ T T )

oLiquiDo
24th July 2013, 23:55
จัดหนักๆสักชุดเดี๋ยวหายเอง ละอย่าลืมใส่ตามชื่อนายด้วย

Durex52
24th July 2013, 23:57
ผมเข้าใจคุณนะ ... (พูดแล้วอยากจะร้องไห้ T T )

ช่วงนี้สอบยิ่งวุ่นใหญ่ ยิ่งกลายเป็นว่าไม่สนใจ ไม่ใส่ใจกัน แอบเอาเวลาไปคุยกับคนอื่น ห่างเหินละเลย จริงๆ แล้วผมก็อยู่ห้อง อ่านหนังสือ แทบไม่ได้ลุกไปไหนหรือ เห็นดวงตะวง ตะวันกันอยู่ละ T T

ballba
24th July 2013, 23:59
ผมหนักกว่าพี่เยอะ พี่เต๊ง 555+

ทำใจ. มีเมียเหมือนอยู่ในคุก ทำเฮี่ยไรก็ผิด

Durex52
25th July 2013, 00:05
ผมหนักกว่าพี่เยอะ พี่เต๊ง 555+

ทำใจ. มีเมียเหมือนอยู่ในคุก ทำเฮี่ยไรก็ผิด

เห้ยจริงๆ ช่วงนี้โครตหนักก บอกฝนตกนะ ยังกลับไม่ได้ ติดอยู่ร้านขายข้าวกับเพื่อน *****บอก '' เออกูจะให้เวลา***กลับไปออน skype ที่่ห้อง 5 นาที '' ตู๊ด ๆๆ ... ( โอ้ยยย ก็ยังบอกว่าฝนมันตกกก )

_SaBasTaiN_
25th July 2013, 00:14
มีแฟนยังงี้คงน่าลำคาญพิลึก

MilkyNaNa
25th July 2013, 00:30
ผู้หญิงก็เป็นแบบนี้ล่ะค่ะ พอแฟนไม่ค่อยมีเวลาให้ก็จะหงุดหงิด+ไม่พอใจ+งอน(+อีกหลายๆอย่าง) ผู้หญิงด้วยกันเข้าใจดี แนะนำว่าเจ้าของกระทู้ลองหาโอกาสไปขอโทษ(ง้อ) ลองพูดดีๆกับแฟนคุณว่า วันนั้นติดสอบจริง ติดงานจริงๆ หรือวันนั้นไม่สะดวกจริงๆ ฯลฯ อะไรก็ว่ากันไป พอคุณหาโอกาสดีๆไปคุย(ง้อ)กับเธอได้ เดี๋ยวเธอก็ใจอ่อนและยอมรับฟังคุณเอง ลองหาเวลาว่างพาแฟนคุณไปทานข้าว ดูหนัง หรืออะไรที่เธออยากทำดูนะคะ

Durex52
25th July 2013, 01:56
ผู้หญิงก็เป็นแบบนี้ล่ะค่ะ พอแฟนไม่ค่อยมีเวลาให้ก็จะหงุดหงิด+ไม่พอใจ+งอน(+อีกหลายๆอย่าง) ผู้หญิงด้วยกันเข้าใจดี แนะนำว่าเจ้าของกระทู้ลองหาโอกาสไปขอโทษ(ง้อ) ลองพูดดีๆกับแฟนคุณว่า วันนั้นติดสอบจริง ติดงานจริงๆ หรือวันนั้นไม่สะดวกจริงๆ ฯลฯ อะไรก็ว่ากันไป พอคุณหาโอกาสดีๆไปคุย(ง้อ)กับเธอได้ เดี๋ยวเธอก็ใจอ่อนและยอมรับฟังคุณเอง ลองหาเวลาว่างพาแฟนคุณไปทานข้าว ดูหนัง หรืออะไรที่เธออยากทำดูนะคะ

ที่ผมเรียนกับเธอเรียน ห่างกัน 60 กิโลกว่าเราจะเจอกัน ทุกเสาร์อาทิตย์ คือเราดูหนังด้วยกันทุกเรื่อง ( บางทีอาทิตย์ละ 2-3 เรื่องยังมี ) กินอาหารญี่ปุ่น ฝรั่ง ( มื้อพิเศษ ) ด้วยกันทุกมื้อสุดท้ายก่อนจะกลับ คือผมก็ทำตามมาตรฐานมาตลอดนะ แต่ผมเป็นคนที่ไม่ค่อยชอบคุยโทรศัพท์เท่านั้นเอง แต่ตรงกันข้าม แฟนผมชอบโทรมาให้ฟัง เขาเล่นเกม ดูหนัง ทำการบ้าน อ่านนิยาย บลา ๆ ผมก็ไม่ขัดหรอก แต่ช่วงนี้ผมติดสอบติดเรียน แต่ก็มางอลกัน ผมก็ไม่มีสมาธิอ่านหนังสือ อธิบายไปง้อไป ก็ ตอบเข้าใจ ..... อยากทำไรก็ทำไปสิ !

Pop_PeR
25th July 2013, 21:37
เเฟนคุณงี่เง่าเป็นพิเศษเยยนะนั่น ชัก หวั่นๆใจตัวเองยังไงก็ไม่รุ = =
เครทคล้ายๆกัน เเค่ผมอยู่ ม.6 เวลาที่มีให้เพื่อน ไม่มี เวลาจะทำงาน ที่โรงเรียน ...ไม่มี จะอ่านหนังสือสอบ เตรียมสอบคาบต่อไป ไม่มี
ก็หาว่าไม่สนใจตลอด ผลสอบออกมา เเท๊บไม่มีคะเเนน ก็ต้องมานั่งโทษตัวเอง T^T

hisawahiroki
25th July 2013, 22:20
GTX480.........

Durex52
25th July 2013, 23:05
GTX480.........

-____-) เอิ่มมม 480 ของผมมันแก่แล้วครับ รุ่นลูกรุ่นหลานคลอดออกมากันอย่างไว ปล. อ.เอ้ยย ยย คนละเรื่องแล้ววว

hisawahiroki
29th July 2013, 03:42
-____-) เอิ่มมม 480 ของผมมันแก่แล้วครับ รุ่นลูกรุ่นหลานคลอดออกมากันอย่างไว ปล. อ.เอ้ยย ยย คนละเรื่องแล้ววว

ไม่มีอะไรหรอกครับ เห็นแล้วคิดถึงของผมเพิ่งลาโลกไปไม่กี่เดือนก่อนนี้เอง ใช้มาตั้งนาน เกมสุดท้ายที่เล่นคือ Crysis 3 เล่นจบปุปการ์ดพังเลยทันที ตายในหน้าที่อย่างสมเกียรติ - -*

harnibal409
6th August 2013, 22:40
ชีวิตแบบเดียวกับผมเปะเลย สำหรับแฟนผมเธอขาดเฟสบุคไม่ได้ต้องนั่งคุยแชทกับผมตลอดเวลาเลย เวลาส่วนตัวก็แทบไม่มี พอผมเงียบไม่ตอบ2-3นาทีหรือดูหนัง-เล่นเกมอยู่ด้วยก็หาว่าผมไม่สนใจเธอหรือบอกว่าแล้วแต่สิจะทำอะไรก็ทำ แล้วก็งอนแถมคุยกันแทบไม่รู้เรื่องเลย

Durex52
8th August 2013, 12:20
ชีวิตแบบเดียวกับผมเปะเลย สำหรับแฟนผมเธอขาดเฟสบุคไม่ได้ต้องนั่งคุยแชทกับผมตลอดเวลาเลย เวลาส่วนตัวก็แทบไม่มี พอผมเงียบไม่ตอบ2-3นาทีหรือดูหนัง-เล่นเกมอยู่ด้วยก็หาว่าผมไม่สนใจเธอหรือบอกว่าแล้วแต่สิจะทำอะไรก็ทำ แล้วก็งอนแถมคุยกันแทบไม่รู้เรื่องเลย

ประมาณนั้นละครับ ประชดให้เราง้อ พอง้อก็ไม่หายงอลสักที คนง้อก็เหนื่อยก็ไม่ง้อก็ว่าไม่สนใจอีก ปวดหัวไปตามๆกัน ทะเลาะกันทีไรพอจะแพ้ ตัดบท '' ใครจะไปดีเหมือนแฟนเก่าม-งละ '' ท่าไม้ตายประจำ - *-

SlimZ
8th August 2013, 12:50
ช่วงนี้สอบยิ่งวุ่นใหญ่ ยิ่งกลายเป็นว่าไม่สนใจ ไม่ใส่ใจกัน แอบเอาเวลาไปคุยกับคนอื่น ห่างเหินละเลย จริงๆ แล้วผมก็อยู่ห้อง อ่านหนังสือ แทบไม่ได้ลุกไปไหนหรือ เห็นดวงตะวง ตะวันกันอยู่ละ T T

เหมือนผมเลย คุยโทสับกันทีนานมาก 1-2 ชั่วโมง ล้าต้องมานั่งพิมตอบไลน์อีกทั้งวี่วัน เวลาเล่นเกมของผมมันไม่ราบรื่นเอาซะเล้ย

กำลังเล่นเกมมันๆ เอ้าไลน์มาอีกล้ะ บางทีกะลังดูคัตซีนเจ๋งๆ ก้ต้องกด pause ทำให้ติดขัดเลยลงทุนเล่นใหม่ซะอยู่หลายรอบ

แต่ผมคิดว่าที่คุณทำน่ะถูกแล้วคับ เพื่ออนาคตตัวเอง แฟนเค้าไม่ได้หาเลี้ยงเรานี่คับ เป็นผมผมก็อ่านหนังสือแบบคุณแหละ เป็นแฟนกันอ่ะ

ต้องรับที่เราเป็นอยู่ได้ครับ จะให้เราเปลี่ยนตัวเองเพื่อเอาใจอย่างเดียวมันก็ไม่ไหวนะครับ :cool:

killertop
8th August 2013, 13:02
แฟนผม สบายๆ เข้าใจกันและกัน ไม่เคยบ่นเวลา...ไม่รับโทรศัพท์...ไปเล่นกีฬากับเพื่อน...เล่นเกมส์
เข้าใจว่าเราทุกคนมีโลกส่วนตัวของแต่ละคน ไม่เคยเช็คโทรศัพท์
ออกไปกินเหล้าดึกกับเพื่อนส่งรูปถ่ายคู่กับสาวเชียร์เบียร์ ยังสบายเลย ฮ่าๆ

l3allmon
8th August 2013, 13:07
แฟนผมก็ขี้งอนน่ะครับ มากๆ ด้วย แต่เราก็พยายาม ทำความเข้าใจ ใจเย็นๆ เอาใจเขา พูดดีๆ แล้วจากไหน จะทำไรก็ทำครับ ผมจะไปไหน เล่นเกมส์ไปหาเพื่อน พูดดีๆซะหน่อย ก็ยอมให้ไปละ
เราอย่าแบบขออะไรแล้วไม่มีเหตุผลที่มันฟังแล้วไม่ค่อยน่าฟัง หรือแบบพูดแล้วมันดูไม่น่าเชื่อถือ เราหวานๆใส่หน่อย แฟนก็ยอมแล้วครับ

CanDiiZ
8th August 2013, 13:09
ก็เลือกดูครับ

ถ้ามันงี่เง่ามากนักจนทนไม่ได้ก็ชีวิตใครชีวิตมันครับ

ผมเคยแล้วครับ แบบทำอะไรตามใจแฟนอย่างเดียว เพื่อนๆนี่หายหมด ไม่ได้ไปไหนมาไหนเลย อึดอัดมาก

ชีวิตเรา เราต้องเลือกครับ เดี๋ยวคุณเรียนจบทำงาน มีเงิน เดี๋ยวมันก็มาเองครับ เยอะแยะมีให้เลือกเ้หมือนเดินซื้อของจตุจักร

ยังต้องเจออะไรอีกเยอะครับ มันไม่จบแค่นี้หรอก ถ้ามีอาการแบบนี้ ไม่ได้แช่งนะ แต่คงไม่รอดหรอก อยู่ที่ว่า ช้าหรือเร็ว

บางทีก็ทำเหมือนเข้าใจ เก็บไว้ไม่พูดก็มี สุดท้ายพอมันอัดอยู่มากๆเข้า เดี๋ยววันนึง มันก็ระเบิดออกมา

แล้วใครจะแซวว่า แหม่ๆพ่อรูปหล่อ ของงี้ ไม่ต้องหล่อนะครับ มีรถ มีบ้าน/คอนโด มีเงิน ผญ วิ่งเข้าหาแทบไม่ทัน

totosaturn
8th August 2013, 13:15
แฟนนายงี่เง่าจัง เรียนก้ปี2แล้ว ยังคิดไม่ได้หรือว่า แฟนกำลังสอบ อย่าเพิ่งเข้าไปกวน ห่างออกแปปนึงมันทนไม่ได้ขนาดนั้นเชียวหรือ แล้วยังมาทำให้นายเครียดอีก เห้อ เพลียจิตแทน คิดไปคิดมา เหมือนว่าแฟนนายจะเป็นคนรอให้นายเอาใจอย่างเดียวนะ เอาแต่ใจตัวเอง ไม่คิดถึงคนอื่น ถ้าอยู่ใกล้ๆเดี๋ยวแม่จัดการให้
ส่วนนายเองก็ทำหน้าที่ของนายเท่าที่จะทำได้ต่อไป อย่าไปซีเรียสมากเรื่องผู้หญิงน่ะ สู้ๆ:)

Durex52
8th August 2013, 13:24
แฟนนายงี่เง่าจัง เรียนก้ปี2แล้ว ยังคิดไม่ได้หรือว่า แฟนกำลังสอบ อย่าเพิ่งเข้าไปกวน ห่างออกแปปนึงมันทนไม่ได้ขนาดนั้นเชียวหรือ แล้วยังมาทำให้นายเครียดอีก เห้อ เพลียจิตแทน คิดไปคิดมา เหมือนว่าแฟนนายจะเป็นคนรอให้นายเอาใจอย่างเดียวนะ เอาแต่ใจตัวเอง ไม่คิดถึงคนอื่น ถ้าอยู่ใกล้ๆเดี๋ยวแม่จัดการให้
ส่วนนายเองก็ทำหน้าที่ของนายเท่าที่จะทำได้ต่อไป อย่าไปซีเรียสมากเรื่องผู้หญิงน่ะ สู้ๆ:)

ปล.แฟนผม ม.4 ครับ =__=

jobiiijobb
8th August 2013, 17:44
แฟนผมเหมือนกันครับ เรื่องไม่เป็นเรื่องน้ะครับ มีผู้หญิงมาทักเฟสผมอ่ะ แค่ทักน่ะครับ ผมไม่ได้ตอบอะไรเลยเพราะรู้อยู่แล้วถ้าตอบ เธอจะงอนไปมากกว่าเก่า แล้วพอตอนผมโทรไปถามว่าเป็นอะไร จริงๆไม่อยากถามเลยคำเนี้ยะ เพราะว่าทุกที ก็ได้ยินทุกที ว่า ไม่เป็นอะไร ผมเป็นอีกคนนึงครับ แต่ผมกับแฟนก็ขี้น้อยใจ ขี้งอลเหมือนกันครับ แต่ผมไม่รู้ว่าผมทำผิดอะไร ทั้งๆที่ผู้หญิงมาทักเฟสผม อีกอย่างผมไม่ได้ตอบด้วยยังงอน อ้ะ

Zpatan
8th August 2013, 18:01
ผมเคยโดนงอลเรื่องนอนก่อนด้วยละ นอนก่อนเอามางอลได้ด้วย

http://image.ohozaa.com/i/573/h3zgz7.jpg (http://image.ohozaa.com/view2/x0DLMQWZCknCg4cw)

leaderpor
8th August 2013, 18:05
ผมว่าละ ทำไม แฟนคุณ นิสัยออกเด็กๆ..อยู่ม.4 นี่เอง.......เด็กๆก็เป็นอย่างงี้แหละครับ เหมือนต้องการ ความอบอุ่น ความเอาใจใส่ เพื่อที่แกจะได้เอาไป เม้ากับเพื่อนๆในกลุ่ม ว่าคุณเป็นยังไงอะไรบ้าง .....แฟน คุณเป็นเด็ก โดน สปอยจากที่บ้านมากรึเปล่าครับ เลยต้องการการเอาใจใส่จากคุณมาก เพราะเห็นว่า ม.4 มีรถยนต์ขับเป็นของตัวเอง เหมือนพอแม่จะปล่อย ลูกชิลไปรึเปล่า ...

เด็กเขายังไงเขาก็ไม่เข้าใจเราหรอกครับ ....ถ้าจะคบเด็ก คือต้องทำใจจนกว่า เธอจะ ได้เข้ามาลิ้มรส มหาลัยเอง

totosaturn
8th August 2013, 18:07
ปล.แฟนผม ม.4 ครับ =__=

ถ้ายังเด็กอยู่ก้สอนเอา บอกเอา ถ้านางไม่เข้าใจอีก ก้แล้วแต่นายเลยละกัน

tanatorn
8th August 2013, 18:11
แหม่เหมือนกันเลยจะไปไหน รายงานตลอด ไปหาเพื่อนก็ไปด้วย ไปเตะบอลนั่งรอยุงกัดก็ทนได้ ดีน่ะที่ทำงานแล้วถ้าตอนเรียนคงอึดอัดตาย แต่ก็ดียังมีคนเตือนบ้าง แต่ผมดีอย่างนึงไปไหนกับเพื่อนถ้าบอกล่วงหน้าเค้าจะให้ไปและจะไม่ยุ่งเลย แต่ต้องมีเวลาชดเชยให้เค้า

Durex52
8th August 2013, 18:13
แฟนผมเหมือนกันครับ เรื่องไม่เป็นเรื่องน้ะครับ มีผู้หญิงมาทักเฟสผมอ่ะ แค่ทักน่ะครับ ผมไม่ได้ตอบอะไรเลยเพราะรู้อยู่แล้วถ้าตอบ เธอจะงอนไปมากกว่าเก่า แล้วพอตอนผมโทรไปถามว่าเป็นอะไร จริงๆไม่อยากถามเลยคำเนี้ยะ เพราะว่าทุกที ก็ได้ยินทุกที ว่า ไม่เป็นอะไร ผมเป็นอีกคนนึงครับ แต่ผมกับแฟนก็ขี้น้อยใจ ขี้งอลเหมือนกันครับ แต่ผมไม่รู้ว่าผมทำผิดอะไร ทั้งๆที่ผู้หญิงมาทักเฟสผม อีกอย่างผมไม่ได้ตอบด้วยยังงอน อ้ะ

ปกติผมก็เป็นรุ่นพี่ไงครับน้องรหัสก็มี รุ่นน้องที่นับถือก็พอมี ปกติรุ่นน้องผู้หญิงเค้าก็จะชอบโพสหน้า wall ประมาณว่า ฝันดีนะคะพี่คนนี้ อย่านอนดึกนะคะ ตอนแรกก็อยู่ข้างๆกันนี้แหละ สักพัก สีหน้าแปลกๆ ผมเลยถามเป็นไรอะ ก็ตอบ ประโยคเทพสถิต '' ***ยังจะถามอีกหรอ รู้อยู่แก่ใจนิ จะถามกูทำไม '' เงิบบบ -___-? อะไรฟร่ะ

ผมเคยโดนงอลเรื่องนอนก่อนด้วยละ นอนก่อนเอามางอลได้ด้วย

http://image.ohozaa.com/i/573/h3zgz7.jpg (http://image.ohozaa.com/view2/x0DLMQWZCknCg4cw)

นั้นละครับ บ ผมเรียนมาเหนื่อยๆ โทรไปบอกฝันดีนะคืนนี้ บอกงั้นรอเค้าหลับก่อนค่อยวางได้ไหม นะๆ -___-)? แล้วถ้าตะโกนถามจะตอบไหมว่าหลับแล้ว ผมก็นั่งฟังเสียงลม ไปสัก ชั่วโมงละก็กดวางไป

ถ้ายังเด็กอยู่ก้สอนเอา บอกเอา ถ้านางไม่เข้าใจอีก ก้แล้วแต่นายเลยละกัน

จริงๆ ผมก็พยายามทำทุกๆ อย่างแล้วนะครับ ไม้แข็งไม้อ่อนไม้ยูคาไม้ฝาเชอร่า แต่ก็ดูเหมือนต้องใช้เวลาพอสมควรจริงๆ เพราะที่บ้านน้องก็ดูเหมือนจะตามใจแกไปหน่อย ตอนช่วงแรกๆ งอแงไม่ไปเรียน ผมทั้งพาไปซื้อหนังสือ ไปรับไปส่ง ไม่เป็นอันเรียนกัน แต่ตอนนี้ก็ไปเรียนทุกวัน มีเพื่อนมีกลุ่มแล้ว จริงๆ ผมไม่อยากให้พ่อแม่น้องเค้ามองว่าคบกับผมแล้วผมพาเสียหนะครับ เพราะว่างนิดว่างหน่อย ก็ แว่บมาหาผมแล้ว

ผมว่าละ ทำไม แฟนคุณ นิสัยออกเด็กๆ..อยู่ม.4 นี่เอง.......เด็กๆก็เป็นอย่างงี้แหละครับ เหมือนต้องการ ความอบอุ่น ความเอาใจใส่ เพื่อที่แกจะได้เอาไป เม้ากับเพื่อนๆในกลุ่ม ว่าคุณเป็นยังไงอะไรบ้าง .....แฟน คุณเป็นเด็ก โดน สปอยจากที่บ้านมากรึเปล่าครับ เลยต้องการการเอาใจใส่จากคุณมาก เพราะเห็นว่า ม.4 มีรถยนต์ขับเป็นของตัวเอง เหมือนพอแม่จะปล่อย ลูกชิลไปรึเปล่า ...

เด็กเขายังไงเขาก็ไม่เข้าใจเราหรอกครับ ....ถ้าจะคบเด็ก คือต้องทำใจจนกว่า เธอจะ ได้เข้ามาลิ้มรส มหาลัยเอง

จริงๆ ป๋ากะม๋า น้องเค้าก็เหมือนจะบอกน้องเค้าค่อนข้างลำบาก เพราะน้องเค้าเป็นลูกสาวคนสุดท้องก็จะเอาแต่ใจหน่อยๆ เหมือนเวลาอยู่ด้วยกันงี้ แกโทรมาห่วงลูกแกนะ แต่โทรเข้าเบอร์ผมถามว่า น้องเป็นไงบ้าง กินข้าวยัง ทำอะไรกันอยู่ -. .-

tonkaw456
8th August 2013, 18:49
แฟนนี้เยอะไปละ - -.

jojeo
19th August 2013, 13:58
อย่าเคลียด (หาใว้สัก สี่ ห้า คน )เจ้าชู้ยังดีกว่าหลาย จายยยยยยย.......ลั่น..ล้า....
แซวหนุก เน้อ อย่าไปเคลียดครับ ปัญหามีทางออก (เราหนักกว่าเพื่อน ผ่อนบ้าน, รถเมียคัน ตัวเองคัน, เงินเดือนเท่าขี้มดเรียนด้วย ยังมาถูกคำพูดแหนบแนมจากเมียอีก ... พอเวลาท้อ ก็ไปบ่นให้คนอื่นฟัง แล้วกรูส์...เป็นอารายฟะ) บางครั้งปัญหา ก็ใช่ว่า ทิ้งไปได้ง่ายๆ

plafe
19th August 2013, 14:14
ลองคบผู้ชายดินาย 555+