PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากราคาจอ Lumia 620 และการเคลม Micro SD card หน่อยครับ

satsawat7925
25th July 2013, 17:16
คือ ผมดูหนังบน Lumia 620 อยุ่ๆมันก็หา sd การ์ดไม่เจอซะงั้น ผมก็เลยถอดออกมาจากโทรศัพท์ แล้วใส่กลับเข้าไปสงสัยตอนใส่ผมคงหนักมือไปมั้งจอ Lumia มันก็เลยร้าว เล่าเอาซะทัชขึ้นบน ลงล่างไม่ค่อยไปเลย แต่ซ้ายขวาปกติ ทีนี้ลองเอาเมมไปใส่คอมมันก็มองไม่เห็นใส่โทนศัพท์เครื่องอื่นก็มองไม่เห็น ผมอยากทราบ ราคา จอ Lumia 620 กับ การเคลมเมมหน่อยครับ เมม ผมยังเก็บประกันกับใบเสร็จไว้อยู่ แต่ใบประกัน Lumia ในกล่องมันไม่มีมาให้อ่ะครับ ผมนี่งงเลย จะลองไปถาม NOKIA care ดูก่อนว่าเขารับซ่อมไหมใช้เวลาเท่าไหร่ แล้วเรื่อง เมม นี่ เขาจะรับเคลมไหมครับซื้อมาจาก J.I.B ครับใบเสร็จกะกล่องอยู่ครบ