PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผมอยากทราบว่าผู้หญิงเขามีการแอบชอบผมอยู่หรือเปล่าครับ (แชร์เทคนิคการสังเกตุคนที่แอบชอบเราด้วยนะครับ)

johnypath
28th July 2013, 01:34
คือว่า ผมมีรุ่นน้องคนหนึ่งครับ น่ารักมากๆเลยยย >< และน้องเขาชอบแซวผม และก็มีแอบแตะอังบ้างนิดหน่อย และตอนกลับบ้านอ่าครับ เหมือนกับแบบว่าไหว้ผมแบบเกรงๆอย่างไงยไม่รู้สิครับ ตอนคุยกันในเฟส น้องเขาเขียนชื่อจริงและชื่อเล่นผมถูกด้วยอ่าครับ 5555 แบบนี้น้องผู้หญิงเขาเริ่มชอบเราหรือยังครับ

Durex52
28th July 2013, 01:40
ถ้าดูเขาสนและน่ารักก็จัดเลยครับ บ แต่บางทีผู้หญิงที่อัธยาศัยดี ชอบหว่านเสน่ห์ เช็คเรทติ้งก็เยอะแยะนะครับ ลองๆคุยดู สู้ๆ ครับ

anderson
28th July 2013, 21:23
ชอบก็เอาเลยครับ อย่าไปรอ