PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยเลือกเกม(ออฟไลน์) 2 เกมนี้หน่อยครับ

pangblackarmy
28th July 2013, 09:20
คือผมว่าจะหาเกม ออฟไลน์มาเล่นแล้วผมมีตัวเลือกระหว่าง elder scrolls v skyrim กับ the witcher 2 assassins of kings
ขอถามความคิดเห็นของเพื่อนๆพี่ๆ หน่อยว่าเกมไหนน่าจะสนุกกว่ากันครับผม

The Elder Scrolls V Skyrim แน่นอน 555 ว่าแต่ทำไมได้เกมเดียวหว่า เล่นมัน 2 เกมเลย

เกมดีทั้ง คู่

ที่จริงก็ว่าจะเล่นทั้ง 2 นั่นหละครับ แต่ไม่รู้จะเล่นอันไหนก่อนดี 5555

Lonely_Knight
28th July 2013, 09:22
โหลด The Elder Scrolls V Skyrim ครับ สุดยอดดมาก

Real men cry
28th July 2013, 09:28
Elder scrolls v skyrim

เน้นระบบ สนุก ครับ มีสายให้มากมาย มีสกิลให้อัพมากโข เควสเยอะสุดๆ อยู่ๆคุณอาจโดนมังกรงาบไปแดรกได้ แต่เกมส์นี้เป้นเกมส์ที่ต้องขยันเซฟ (เพราะถ้าตายจะเริ่มใหม่ไม่ได้ มันจะโหลดเซฟล่าสุดแทน) << เคยโดนมากับตัวเลยเลิกเล่นเลย (ไม่ทราบว่าตอนนี้เปลี่ยนหรือยังเพราะผมเล่นตั้งแต่ปีที่แล้วอ่ะครับ)

The witcher 2 assassins of kings

ให้ลองนึกภาพเกมส์ฟันๆ ครับ แนวๆ MMO RPG Online มั้งนะ สนุกดีครับ

ถ้าให้ผมเลือก ผมเลือก Elder แต่ผมเจอปัญหาที่กล่าวไว้ข้างต้น เอิ่ม...ผมเลือก The whicher.

opaljj
28th July 2013, 09:30
Elder scrolls v skyrim
ครับสนุกสุดแล้วครับ
:dance

IIPooHBeaRII
28th July 2013, 09:31
The Elder Scrolls V Skyrim แน่นอน 555 ว่าแต่ทำไมได้เกมเดียวหว่า เล่นมัน 2 เกมเลย

เกมดีทั้ง คู่

headshot deluxe
28th July 2013, 09:52
เล่นสองเกมครับ ตามลำดับให้เล่น witcher 2 ก่อนครับ เพราะเกมนี้ถูกลดปู้ยี่ปู้ยำมาหลายครั้งแล้วครับ ต่ำสุดไม่ถึง 200 ก็มี โหลดเอายังไม่คุ้มเลย เกมมันเกือบ 20gb ด้วยล่ะ
พอจบ witcher แล้วค่อยเล่น skyrim ครับ เพราะเกมนี้ legendary edition เพิ่งออก ยังไม่ลดราคาง่ายๆ ครับ รอไปสักระยะก่อน

GuY_NoOpPeR
28th July 2013, 10:23
witcher 2 assassins of kings มีฉากซั่มกันเยอะครับ...

The Elder Scrolls V Skyrim มี mod เเก้ผ้าครับ...

เลือกเอาตามความหื่นของท่านเลย:dance

opaljj
28th July 2013, 10:24
witcher 2 assassins of kings มีฉากซั่มกันเยอะครับ...

The Elder Scrolls V Skyrim มี mod เเก้ผ้าครับ...

เลือกเอาตามความหื่นของท่านเลย:dance

เเก้ผ้าธรรมดาไปผมไปเจอเเก้ผ้าแล้วนมเด้งได้ด้วย พร้อมทั้งเห็นส่วนร่างชัดเจน5555555555555555