PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เรื่องความกล้าครับ ช่วยด้วย

ampon1901
29th July 2013, 05:08
คือว่าผมแอบชอบ ผู้หญิงคนหนึ่งซึ่งเขาเป็นเพื่อนเก่าผมตอนสมัยประถมครับ ซึ่งตอนนั้นหน้าตาเขาก็ไม่ได้หรอกนะพอมาเห็นอีกทีตอน 17 18 ปี โอ้เลย ผมก็ลองปรึกษากับเพื่อนแล้วว่าจะเข้าไปขอเบอร์ดจะดีไม เพื่อนบอกว่ายากวะเพื่อนกรุขอแล้วเป็นปี ยังไม่ได้เลย:rtfm

ตอนนี้ผมก็เห็นหน้าเขาบ่อยๆ อะครับบ้างทีเราก็ยิ้มให้ตอนเจอหน้ากัน ผมควรจะทำยังไงดีครับ ช่วยบอก สเตปหน่อย (จะขอเบอร์โทรแล้วบอกว่าชอบอ่ะครับจะพูดไงดี:eek:)

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ