PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอสรุปเนื้อเรื่อง Tomb Raider ,แบบ Multiplayer มีคนเล่นเยอะมั้ย

jamankell
30th July 2013, 19:43
คือพวกคนที่ติดอยู่บนเกาะมันเป็นใครยังไง ครับ งงมาไล่ฆ่าพวกเราทำไม
พวก Samurai นี่ มันอยู่ได้ไงเป็นพันๆมันเป็นใคร มันคือตัวอะไร??
แล้วทำไมพวก Samurai กับพวกคนบ้าติดเกาะมันไม่ถูกกันหรือยังไงครับงง

แบบ Multiplayer Online คนเล่นเยอะไหมครับ Ping น้อยไหมครับ คนไทยเยอะไหมครับ

headshot deluxe
30th July 2013, 20:55
เอาคร่าวๆ วิญญาณเจ้าหญิงบนเกาะสาบให้คนติดเกาะไม่สามารถออกจากเกาะได้ พวกนั้นคิดว่าทางเดียวคือต้องหาเครื่องสังเวยมาให้
จึงไล่ฆ่าเราเพราะต้องการตัว sam ไปสังเวย samurai มันมีหน้าที่องครักษ์เจ้าหญิงนั่นแหละครับ มันฆ่าทุกคนที่จะเข้าไป

ส่วน mp ผมเล่นครั้งเดียวเลิก หาห้องนานโคตรๆ ห้องนึงมันเล่นได้ 8 คนเองมั้ง หรือวันนั้นคนมันน้อยก็ไม่รู้