PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เสรืมความหล่อให้เจ้า GE60 (ไม่รู้หล่อหรือเปล่า)

niknana
30th July 2013, 22:12

เนื่องจากทนเห็นสภาพฝาหลังอันสวยงามเป็นรอยไม่ได้ ผมจึงต้องหาวิธีปกป้องเพื่อให้มันอยู่กับเราไปยันชั่วลูกชั่วหลาน วิธีนี้ เวิร์คครับ
แกะมาอาจเป็นรอยกาวได้แต่ล้างออกได้ครับ มีน้ำยา

ผมไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียกับร้านนี้นะครับ สั่งทางเน็ตเอา รูปของเราเอง มีทุกขนาดทุกไซต์ สั่งทำอย่างเดียว เนื้องานดี รับของเร็วครับ

ใครอยากรู้แหล่ง PM มานะครับ ย้ำ!!!!ผมไม่มีส่วนได้ส่วนเสียนะครับ แค่อยากแนะนำเผื่อใครอยากทำบ้างเท่านั้น :heart:heart:heart

[Never]
31st July 2013, 01:26
ใครทำน้ำแดงหกใส่ :o

panasaz
31st July 2013, 01:28
สวยใช้ได้เลยครับ :cool:

baibad
31st July 2013, 01:50
ผมว่าของเก่าสวยกว่าครับ ไม่ได้อคตินะครับ แต่ผมว่า สีดำมันดูเรียบๆแถมแดงหน่อยๆ +โลโก้ msi สีขาว

ผมชอบ ดำ แดง ขาว อ่าคร้าบ

niknana
31st July 2013, 09:09
ผมว่าของเก่าสวยกว่าครับ ไม่ได้อคตินะครับ แต่ผมว่า สีดำมันดูเรียบๆแถมแดงหน่อยๆ +โลโก้ msi สีขาว

ผมชอบ ดำ แดง ขาว อ่าคร้าบ

ของเดิมสวยมากๆอยู่แล้วครับแต่ผมเสียดายมัน ยกไปทำงานด้วยทุกวัน ลายพร้อยยย เลยครับ