PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เกี่ยวกับเอกลักษณ์ครับ

kheammachart
13th September 2011, 21:33
คือ ผมอยากได้โปรแกรมที่เกี่ยวกับการตกแต่ง windows ให้ดูสวยงาม หรือ ลึกลับ ยังไงก็ได้ที่ทำให้คอมมีเอกลักษณ์ :music:gamer:pleasantry

เช่น Theme , Dock Rocket เป็นต้นครับ :p

ขอความกรุณา ชาวที่ชอบแต่งคอมให้ดูเก๋ไก๋ มาช่วยหน่อยนะครับ

ขอบคุณครับ :cool::cool::cool:

joworking
13th September 2011, 21:57
คือ ผมอยากได้โปรแกรมที่เกี่ยวกับการตกแต่ง windows ให้ดูสวยงาม หรือ ลึกลับ ยังไงก็ได้ที่ทำให้คอมมีเอกลักษณ์ :music:gamer:pleasantry

เช่น Theme , Dock Rocket เป็นต้นครับ :p

ขอความกรุณา ชาวที่ชอบแต่งคอมให้ดูเก๋ไก๋ มาช่วยหน่อยนะครับ

ขอบคุณครับ :cool::cool::cool:

:ask ขอทราบรายละเอียดของ Windows ที่ใช้อยู่ด้วยครับจะได้จัดให้ถูก

เครดิต : By ศุภรักษ์คอนโซน (http://www.suparak.ws) ผู้สร้างเว็บไซต์ www.suparak.ws

13th September 2011, 22:42
Windows 7 Ultimate x64 ครับ ผม

14th September 2011, 20:31
ยังไม่มีใครตอบเลย แงๆๆๆๆๆ:help

yooung
15th September 2011, 10:23
อยากเปลี่ยน theme เป็นของ window ไรละ

มันรวมโปรแกรมตกแต่งให้แล้ว