PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : The Wolverine 2013 ตอนจบเป็นยังไง

longtest
1st August 2013, 15:26
ก็คือว่าหลังจากโลแกนขึ้นเครื่องบินแล้วมันตัดเป็นฉากเหมือนจะจบอ่ะครับแต่ว่าผมลุกมาแล้วพนักงานบอกยังไม่จบเลยไม่กล้ากลับไปนั่ง(เดี๋ยวหน้าแตกแต่ก็มีหลายคนลุกแล้วล่ะ)ก็ว่าทำไมเค้าไม่เปิดไฟ ก็เลยอยากรุ้ว่าตอนจบเป็นยังไงอ่ะครับ

bitch735
1st August 2013, 15:31
ผมเคยดูภาคนี้ภาคแรก เห็นว่าตัวเก่าจากภาคก่อน มันมาคุยกะวูฟเวอรีนให้ช่วยไรสักอย่างมั้งครับ

NotOFAlone
1st August 2013, 15:34
555555555555555555 รู้ดีเกิ้น คุณอ่ะผมยังไม่ได้ดูเลยอ่ะ อยากดูๆ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ

BackKoMz-
1st August 2013, 15:40
พระเอกเป็นแฟนกับนางเอก 2คนรักกัน จบบริบูรณ์ แหะๆๆ

No.2
1st August 2013, 15:53
ของผม ลุกแล้วครับแต่เดินช้า ๆ พอเครดิตจบ มีฉากจบครับผม ผมเลยวิ่งกลับไปดูมีคนดู เหมือนผมเยอะเหมือนกัน

คือ คนหัวโล้น ๆ ที่จินฆ่าอะครับ จำไม่ได้ที่นั่งรถเข็น กับคนที่คุมโลหะได้กลับมา พร้อมกันแต่เป็นพวกเดียวกัน

แล้วบอกว่าต้องการให้โลแกนช่วย แล้วก็จบ

pocket33
1st August 2013, 15:55
อ่อ มันเป็นฉาก ของ ภาคต่อไปครับ X-Men: Days Of Future Past

เป็นฉากที่ วูฟเวอรีน เจอกับ ผู้ที่เป็นคู่กัด หัวหน้าทีม X-men ทั้งสองคนครับ (ที่ตอนนั้นเป็นเพื่อนกันอยู่)

สรุปคือ เป็นเนื้อเรื่องเล็กๆ นำไปสู่ภาคต่อไป ที่ X-men ทั้งหมด จะต้องต่อกรกับ หุ่นยนต์
ของ บริษัท TRUSK ที่สร้าง Sentinel Robot ออกมาเพื่อกำจัดมนุษย์กลายพันธุ์ สนับสนุนโดบ รัฐบาลสหรัฐ

เพราะการต่อสู้ และการมีอยู่ของมนุษย์กลายพันธุ์นั้น ทำให้คนปกติจะสูญพันธุ์เอา และเป็นภัยต่อชาติ

เหล่า X-Men จึงต้องร่วมมือกันเพื่อต่อสู้กับองกรนี้ในภาคต่อไป และจะเชื่อมโยงไปถึงว่า
ทำไม แม็กนีโต้ ที่เคยเป็นเพื่อนกับ ศาสตราจารย์เอ็กซ์ ทำไมถึงแยกทางกันในตอนท้าย

จึงเกิดเป็นสงคราวระหว่าง X-Men สองฝ่ายขึ้นมา...

ILoVePaNgYa
1st August 2013, 16:18
ผมสงสัยกรงเล็บของพระเอกมากกว่าทำไมเป็นสีนั้น