PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เกมแนวมวยUFC MMAบนPC

kabukiput
2nd August 2013, 21:41
อยากให้เพื่อนๆพี่ๆน้องๆชาวบอร์ดของเราแนะนำเกมมวยแนวMMAหรือUFCให้หน่อยครับผม เอาช่วงปีใหม่ๆก็ได้ ผมอยากเล่นบร๊อค เลสนาร์มากๆเลย เหอะๆ ไปดูพี่แกชกแล้วติดใจเลยอยากเล่นมากๆ รบกวนแนะนำทีนะครับผม

kabukiput
3rd August 2013, 13:31
ไม่มีใครสนใจเลยแฮะ

shisaku
3rd August 2013, 13:39
ของ PC มีแต่แนวมวยปล้ำน่ะครับ ถ้า MMA UFC นี่มีแต่ comsole อย่างว่า PC ลูกเมียน้อย เกมดีๆไม่ค่อยลงหรอก :sweat

kabukiput
3rd August 2013, 14:10
ของ PC มีแต่แนวมวยปล้ำน่ะครับ ถ้า MMA UFC นี่มีแต่ comsole อย่างว่า PC ลูกเมียน้อย เกมดีๆไม่ค่อยลงหรอก :sweat
ส่วนใหญ่ก็เป็นพวกEmuด้วย เครื่องผมไม่ไหวซะ