PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : รบกวนขอเกมส์ Ninja Gaiden II หน่อยคับ ขอบคุณ

S[u]cKS[E]ed
10th July 2011, 06:07
ขอบคุณมากๆ นะครับ หรือ มี Link หรือยังไงรบกวน ตอบด้วยเน้อ อยากเล่นมากๆ จ้า

Aultaisen
10th July 2011, 10:07
เกมเครื่องไหนครับ รายละเอียดไม่ครบถ้วน หาลำบากครับ

S[u]cKS[E]ed
11th July 2011, 00:53
ผมเองก็ไม่ค่อยแน่ใจ ว่ามันจะเป็นของ Play 3 หรือ เปล่านะคับ
แต่ใจผมจริงๆ ผมอยากจะลองดูก่อนว่า เกมส์ นี้มันมีของอะไรบ้าง
ตัวผมก็ไม่มีความรู้ ในรายละเอียดเกมส์นี้ว่ามันลง อันไหนบ้าง
แต่ถ้าเป็นไปได้จริงๆ ผมอยากได้ของเครื่อง Pc แต่ถ้ามันไม่มีจริงๆ
ผมก็ขอ ตัวเกมส์ ที่เป็นของเกมส์นี้ แล้วค่อยไป ดิ้นรน หา Emu เอา
ขอบคุณมากๆ เลยนะคับที่มาตอบ