PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สอบถามเกี่ยวกับโหมด Multiplayer เกมส์ตละกูล Total war หน่อยครับ

Patrenko
2nd August 2013, 23:21
ใน Multiplayer นี้มีให้เราเล่นเดินหมากพัฒนาเมืองเหมือน Singleplayer ไหมครับ หรือมีแต่เเบบสร้างห้องขึ้นมาให้คน Joint เเล้วจัดยูนิตสู้กันอย่างเดียว

เเล้วคนเล่นออนไลน์กันเยอะไหมครับ มีปัญหาเเลคไหม เเล้วถ้าจะซื้อมาออนไลน์ซื้อภาคไหนคนเล่นเยอะๆดีครับ

min13472
3rd August 2013, 00:02
เดินหมากเหมือนเดิมครับแต่เปลี่ยนเล่นกับคอมเป็นเล่นกับคน

Patrenko
3rd August 2013, 00:20
ขอบคุณมากครับ ผมคิดว่ามีแต่ให้จัดยูนิตลงสมรภูมิอย่างเดียว เเล้วคนเยอะไหมครับ