PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Zalman Z11 Plus

blackcool4
3rd August 2013, 12:02
ผม ซื้อเคส Z11plus มาครับ ตัวพัดผมที่ติดมากับเควส ตัวใสๆอะครับ ที่หัวมันเหมือนพัดลม cpu อะครับ คือเมนบอร์ดมันมีมาให้แค่ 2 จุดเองอะครับ แล้วมันไม่พอที่จะเสียบ พอดีผมใส่ซิ้ง v6 ด้วย อยากถามว่ามันมี ตัวพ่วง ขายไหมครับ และถ้าเราไม่ต่อลงเมนบอร์ดจะเป็นอะไรไหม เอาแค่ v6 ลงบอร์ดตัวเดียว

ขอบคุณครับ

AuuZaZa
4th August 2013, 07:31
ตัวต่อพ่วงมีครับ ส่วนจะต่อไม่ก้แล้วแต่ท่านครับมันก้ช่วยระบายอากาศในเคสนะครับ มีv6ตัวเดียวก้พอละ