PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีวิธีทำให้มีดั้งขึ้นมาหน่อยๆป่าวครับ(แบบไม่ศัลยกรรม)

wanjaiteeruk
4th August 2013, 14:53
คือว่า อายุ16 แล้วไม่ค่อยจะมีเลย จะไปเสริมก็ใช่เรื่อง เพราะเราไม่ได้ทำอาชีพ ใช้หน้าตาหาเงิน

เอาแบบใช้ได้จริงๆเน้อ จะได้ไม่น้อยหน้าเพื่อนๆ ฮ่าๆ ไม่ต้องการให้โ่ด่งครับ ให้มันมี 55+

ปล.เป็นคน จังหวัดเชียงราย แต่มาอยุ่ใน กทม ครับผม

กราบขอบพระคุณ

banksakito
4th August 2013, 14:56
รอคำตอบๆๆ เราก็ดั้งแหมบ แต่หล่อนะกระเทยติด

ukzeroooo
4th August 2013, 15:00
ขึ้นทามแมชชีน ไปบอกแม่ว่าอย่าเอาพ่อคนนี้ เอาพ่อคนที่มีดั้ง เสร็จแล้วคุณก็จะเกิดมามีดั้งครับ .................

BaCk To NaTuRe
4th August 2013, 15:08
มีครับๆ ทำให้หน้ายุบลงไป ดั้งจะได้โด่งงงงงง 555

//ล้อเล่นๆ ยากนะครับ อายุขนาดนี้แล้ว กระดูกแข็ง+เชื่อมหมดแล้ว ไม่อ่อนเหมือนตอนเด็ก
ลองๆดึงๆ ยืดๆมันดูครับแต่ ยากแน่นอน

Buffalo
4th August 2013, 15:12
เอาดั้งของอะไรล่ะครับ ยูโด? ไอคิโด? เทควันโด? เคนโด? คาราเต้? หมากล้อม? แนะนำว่าให้ฝึกบ่อยๆแล้วก็พยายามสอบเลื่อนระดับเอาครับ//เผ่นแปป
-------------------------------------------------------------------------------------------------------------
ไม่ทราบเหมือนกันครับ ของแบบนี้มันมีมาแต่เกิด หึๆ

Msguzs
4th August 2013, 15:15
เอานิ้วโป้งกับนิ้วชี้ดึงบริเวณดั้งครับดึงคลึงๆ

ผมทำตอนอายุ 14 แต่เขาบอกว่า ถ้าเลย อายุ 15 จะทำไม่ได้แล้ว

ผมทำได้ไม่กี่วันหลังจากนั้นก็เลิกทำ เพราะขี้เกียจ ตอนนี้มีหน่อยๆ แต่ก็เหมือนไม่มี

pmpor
4th August 2013, 15:23
ตอนเด็กๆ แม่เคยดึงจะจมูกผมเหมือเรปบนครับ สมัย 4-6 ขวบละ โตมามีดั้งเลยครับ 5555

SoNy009
4th August 2013, 15:30
ใช้เทคนิคการแต่งหน้าของผู้หญิงสิครับ
ผมเห็นเยอะแยะไป เค้าจะไลน์ดั้ง ให้มันคมขึ้น จะดูมีดั้ง
ลองไปถามผู้หญิงดูนะ

BoonTew
4th August 2013, 17:13
ทำไม่ได้ครับ ถ้านิดหน่อยก็แต่งหน้าเอา ถ้าจะเอาเยอะต้องเสริมจมูกอย่างเดียว

ta123
4th August 2013, 18:11
ดัดฟัน+ดึงจมูก ตรงสัน อ่าครับผลอยู่ ผมก็ทำยุแต่เลิกไปละ มันขึ้นหน่อยหนึ่งนะ

PetZaNa
4th August 2013, 18:26
ผมมีนะ มันเป็นผลต่อยอดจากการดึงจมูก (ปกติ ตัวเองดั้งโด่งเหมือนแขกเลย)
ขั้นที่1 ดึงจมูก เหมือนเรปอื่นๆบอก
ขั่น2 กินนมวันละ2-3แก้ว แก้วไมโล (นมจีด)
ขั้น3 เอา น้ำส้มสายชู (ระวังเข้าตา)มาทาตรงดั้ง แล้วดึงๆ(น้ำส้ม ทำให้ แคลเซียมอ่อนตัว)ประมาน3นาที ก่อนอาบน้ำก็ได้
ปล. ที่ให้กินนมเพื่อเพิมแคลเซียมขึ้นไปอีก ไม่งั้น ไม่มีสารอาหารมาทดแทน
ขั้นสุดท้าย อย่านอนคว้ำหน้า ไม่งั้น มันจะแบน ให้นอนตะแคงข้างขวา + ตื่นเช้ามากดึงต่อ(มีน้ำส้มสายชูก็ได้ แต่วันนึ้งดึง3ครั้งหลังกินนม ส่วนน้ำส้ม วันละครั้งก็พอ)
ประมาน1-2เดือน ดั้งเพิ่มแน่นอน (ย่ำที่น้ำส้มสายชู เอาแค่ ติดๆมือ เหมือนน้ำมันที่เรานวดขาก็พอ ตาบอดไม่รู้ด้วยนะ)
วิธีข้างต้น ทำได้แค่1เดือน-2เดือยก็พอ ถ้ามากกว่านั้น อาจเป็นอันตรายต่อใบหน้า(น้ำส้มทำก่อนอาบน้ำ พอทำเสร็จรีบอาบน้ำ ล้างหน้าซะ)

maruchik0
4th August 2013, 18:27
ผมมีดั้ง555สบายหน่อยไม่ แมบ ดูรูปโปรไฟล์ได้นั้นแฟนผมคนใต้

ทำยากงั้นก็เสริมธรรรมชาติเอาเก็บเงินเอาเนอะสู้ๆ

bitch735
4th August 2013, 19:37
รอคำตอบๆๆ เราก็ดั้งแหมบ แต่หล่อนะกระเทยติด

ช่างกล้าพูดนะครับ ถ้างั้นผมคงโคตรหล่ออะไปไหนก้มีแต่กระเทยมอง ผมอยู่ชายล้วน!!!!

Volcanus
4th August 2013, 19:39
https://fbcdn-sphotos-a-a.akamaihd.net/hphotos-ak-prn1/q71/1010876_562751237125595_841560537_n.jpg

aa12
4th August 2013, 20:38
ทำไม่ได้ครับ ต้องพึ่งศัลยกรรมอย่างเดียวละ แต่ถึงจะศัลยกรรมไปมันก็ดูไม่งาม ดูไม่เป็นธรรมชาติเหมือนคนมีดั้ง

4th August 2013, 20:53
ผมมีนะ มันเป็นผลต่อยอดจากการดึงจมูก (ปกติ ตัวเองดั้งโด่งเหมือนแขกเลย)
ขั้นที่1 ดึงจมูก เหมือนเรปอื่นๆบอก
ขั่น2 กินนมวันละ2-3แก้ว แก้วไมโล (นมจีด)
ขั้น3 เอา น้ำส้มสายชู (ระวังเข้าตา)มาทาตรงดั้ง แล้วดึงๆ(น้ำส้ม ทำให้ แคลเซียมอ่อนตัว)ประมาน3นาที ก่อนอาบน้ำก็ได้
ปล. ที่ให้กินนมเพื่อเพิมแคลเซียมขึ้นไปอีก ไม่งั้น ไม่มีสารอาหารมาทดแทน
ขั้นสุดท้าย อย่านอนคว้ำหน้า ไม่งั้น มันจะแบน ให้นอนตะแคงข้างขวา + ตื่นเช้ามากดึงต่อ(มีน้ำส้มสายชูก็ได้ แต่วันนึ้งดึง3ครั้งหลังกินนม ส่วนน้ำส้ม วันละครั้งก็พอ)
ประมาน1-2เดือน ดั้งเพิ่มแน่นอน (ย่ำที่น้ำส้มสายชู เอาแค่ ติดๆมือ เหมือนน้ำมันที่เรานวดขาก็พอ ตาบอดไม่รู้ด้วยนะ)
วิธีข้างต้น ทำได้แค่1เดือน-2เดือยก็พอ ถ้ามากกว่านั้น อาจเป็นอันตรายต่อใบหน้า(น้ำส้มทำก่อนอาบน้ำ พอทำเสร็จรีบอาบน้ำ ล้างหน้าซะ)

แคลเซียมแค่ บำรุง+พอก เพิ่มความแข็งแรงกระดูกเฉยๆนะครับ ส่วนที่ ยืดกระดูกและสร้างกระดูกใหม่จริงๆคือ คอลลาเจนนะครับ
แล้วก็น้ำส้ม มีกรดแอซิติก อาจทำให้รูขุมขนขับความมันออกมาทำให้หัวสิวหลุด ไม่น่าจะซึมเข้าไปถึงชั้นกระดูกได้นะครับ

Bananadevil
4th August 2013, 21:04
5555555 ผมว่าแล้วคนเชียงรายจะไม่มีดั้ง

kitipong
4th August 2013, 21:08
ถ้า จขกท. ฟันเหยินก็ดัดเลยครับมีดั้งแน่นอน

BoomSuperNoob
4th August 2013, 21:15
เด็กๆ ตอนประถมต้นๆ อนุบาล แม่ชอบมาดึง แล้วก็นับ วัน ทู ทรี โฟร์ ถึงเท็น

ไอ่เราก็งง แม่ทำไปทำไมม แล้วก็มีเอาอัญชัญมาทาคิ้วด้วย

ตอนอาบน้ำเด็กๆเซ็งมาก แม่ต้องทำงี้ทุกที น่าเบื่อ คิดว่ามันไม่ได้ช่วยไรเลย

ตอนนี้ก็ไม่รู้ว่ามันช่วยได้มั๊ยเพราะผมไม่ค่อยสังเกตตัวเอง

4th August 2013, 21:23
เด็กๆ ตอนประถมต้นๆ อนุบาล แม่ชอบมาดึง แล้วก็นับ วัน ทู ทรี โฟร์ ถึงเท็น

ไอ่เราก็งง แม่ทำไปทำไมม แล้วก็มีเอาอัญชัญมาทาคิ้วด้วย

ตอนอาบน้ำเด็กๆเซ็งมาก แม่ต้องทำงี้ทุกที น่าเบื่อ คิดว่ามันไม่ได้ช่วยไรเลย

ตอนนี้ก็ไม่รู้ว่ามันช่วยได้มั๊ยเพราะผมไม่ค่อยสังเกตตัวเอง

นั่นหละครับดึงตอนเด็กกระดูกยังอ่อน+ยังประกอบตัวกันไม่สนิทดั้งจะโด่งขึ้นมาครับ

ส่วนอัญชัญ ทำให้คิ้วดกดำนะครับ อยากให้ขนตรงไหนดกดำก็เอาอัญชัญไปทาโลด

อันนี้ทาได้ทั้งชีวิตเลยครับ 5555

kimnasa
4th August 2013, 21:26
ต้องย้อนเวลาไปตอนเกิดครับบอกแม่ให้ดึงดั้งขึ้นบ่อยๆ เพื่อนผมมันบอก****ันทำงี้มันเลยมีเยอะไม่รู้จริงเปล่า๕๕๕