PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ตามหาหนัง 3 เรื่องครับ

aa12
5th August 2013, 17:47
เป็นหนังสยองหมดเลยนะครับ น่าจะเก่าพอสมควร

เรื่องแรกเป็นหนังเกี่ยวกับซอมบี้ ที่มีพวกกลุ่มวัยรุ่นไปเที่ยวทางฝั่งตะวันตก แล้วไปเจอหมู่บ้านของพวกคาวบอยที่โดนคำสาปไรนี่ละ แล้วไปเจอพวกผีคาวบอย

เรื่องสองเรื่องนี้เป็นพวกครึ่งคนครึ่งสัตว์น้ำ อย่างคนครึ่งฉลาม ตอนจบผมจำได้ว่านางเอกถูกบูชายัญให้กับปลาหมึกยักษ์

เรื่องที่สามเป็นเกี่ยวกับกลุ่มคนที่มาเล่าประสบการณ์สยองของตัวเอง เท่าที่จำได้ มีเรื่องที่สามี ภรรยา ไปเที่ยวกันน่าจะประเทศญี่ปุ่น แล้วที่นี้ภรรยาก็ไปนอนกับผี โดยที่สามีไม่รู้เลย
อีกเรื่องที่จำได้เป็นผู้หญิงเลี้ยงตัวประหลาดอะไรไม่รู้คล้ายๆหนอน

ผมพยายามบอกให้ละเอียดที่สุดละ ใครรู้เรื่องไหนก็บอกหน่อยนะครับ ผมหามานานละ T T