PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : โปรโมทเซฟเวอร์ TEAMSPEAKER3 ให้เช่าฟรี!!

abha1234
8th August 2013, 00:24
Server address: duo.ts3sv.com

ขอให้มาเป็นกลุ่มเป็นก้อน5คนขึ้นไปหรือแคลน(จะเปิดแชนแนลถาวรให้)เซฟเวอร์นี่รองรับได้50คนเหลือที่ไว้ให้เหล่าadminทั้งหลายก็เหลือ40คนครับ จะพยายามรับทุกกลุ่ม มาก่อนได้ก่อนนะครับ ฟรีแน่นอนนน!!

ติดต่อ เข้าตามaddressข้างบน แล้วpokeหรือทัก Sแดง* และ Sเขียว** บอกความประสงค์ได้เลย!!

*sแดง คือ server admin
**sเขียว คือ mini server admin

สนับสนุนโดย Duogamer(ผู้เช่าเซฟเวอร์มาไม่พอดีคน10/50-.- ถ้าคนเยอะมีเช่าต่อ+ขยายครับ)

tenmza0
8th August 2013, 01:32
ผมไปขอมาละคับ ขอบคุณคับ^^

abha1234
8th August 2013, 18:27
ผมไปขอมาละคับ ขอบคุณคับ^^
ขอบคุณที่เข้ามาใช้บริการครับ

ตอนนี่ยังมีที่เหลืออยู่นะครับ(เยอะมากก)
ใครสนใจเข้ามาใช้บริการ อ่านรายละเอียดข้างบนได้เลยครับ