PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : -* ขอความช่วยเหลือ ทีครับ เรื่องการเเตกไฟล์ ครับ :(

wanchanakat
9th August 2013, 15:15
:( พอดีว่าผมโหลด เกมมา เเล้วเจอปัญหา เเตไฟล์ไม่ได้ ๆ มันเป็นไฟล์ .Cab อ่ะครับ ผมอยากให้ช่วยบอกวิธีเเตกไฟล์ ตัวนี้ทีผมหามาหลายวิธีเเล้วมันก็ไม่ได้ผมสักที ๆ ถ้ามีโปรเเกรมดี ๆ ที่สามารถ จะเเตกไฟล์ ตัวนี้ ขอชื่อโปรเเกรม ครับ ๆ ถ้ามีวิธีนอกเหนืออย่างอื่นช่วยเเน่นำทีครับ ๆ อยากรู้ วิธีเเก้มากเลย ครับ ช่วยหน่อยนะครับ ๆ :(

wanchanakat
9th August 2013, 17:00
ดันกระทู้ นิดนึงครับ ๆ ช่วยหน่อยนะครับ ๆ

Gu_Rock
9th August 2013, 17:25
อืม ...... รู้ไฟล์นามสกุล .cab มันไม่มีน่ะครับลองเปลี่ยนนามสกุลไฟล์ดูครับ จาก .cab เป็น .rar หรือ .exe ดูครับผม :cool: