PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เข้าเกมหรือใช้คอมหนักๆเเล้วเน้ตหลุด ช่วยทีครับ....

12a34a56
9th August 2013, 21:54
อย่างที่บอก เข้าเกมหรือใช้คอมหนักๆ เช่น after effect, 3ds max , โปรแกรมเเปลงไฟล์ไรงี้.... เเล้วเน้ตหลุด
ตอนนี้ผมจะยกตัวอย่างปัญหาตอนนี้นะครับ
ผมเล่น BF3 ออนไลน์เลือกเซิฟไรเเล้วน้ะครับ พอเข้าไปเเล้วเป็นที่ช่องให้เลือกอาวุธ เท่านั้นเเหล้ะ!!! หลุดทันที เเล้วก็เด้ง .....
หลังจากนั้น 3 - 5 วิ เล้าเตอร์ก็กระพิบว่าเน็ตมาเเล้ว -*-
ผมก็ลองถาม google เเล้วก็ทำหลายวิธีมากเลยครับ แต่ก็น้ะ TT
.
.
อดเสียดายเพราะซื้อBFมาไว้นานเเล้ว กะจะเล่นซักหน่อยTT
ปล. ผมใช้ 3BB
ปล2. เป็นทุกเกม
ปล3. โปรแกรมด้วย

#ใครพอจะ มีวิธีเเนะนำก็บอกกันด้วยน้ะครับ อย่าเก็บความรู้ไว้คนเดี่ยว ผมอยากเล่นมากๆๆๆๆ
# ขอบคุณครับ

salerde
10th August 2013, 11:30
ฟังดูเหมือนมันจะดูดเน็ตเลยอ่ะ ผมก็ใช้3ฺฺBBเหมือนกันไม่มีปัญหาเลยนะ หรือจะเป็นที่ตัวเล้าเตอร์รึป่าว

haruhi002z
10th August 2013, 11:34
เปลี่ยนมาใช้ TOT ดีกว่า//เผ่น