PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : IE เข้าเน็ตไม่ได้ครับ แต่ Google Chrome เล่นได้..

~-yoyoyo-~
10th August 2013, 20:52
ตามหัวข้อเลยครับ พอจะมีวิธีแก้ไหมครับ ให้เข้า IE ได้ (ผมอยากเล่นเกม A.V.A. แต่เข้าไม่ได้ อ๊ากกกก...) แต่พอเปิดกับ Google Chrome ก็เล่นเน็ตได้ตามปกติ งงเลยครับ IE ดันเล่นไม่ได้ซะงั้น หรืออาจเป็นเพราะผมเปลี่ยน IP หรือปล่าวน่ะ ผมจำเป็นต้องเปลียน เพราะ ip Gate way มันไปชนกับเครื่องอืนทำให้เล่นไม่ได้ครับ ช่วงนี้เป็นบ่อยมาก (ผมใช้ 3BB Wifi ครับ ใครเป็นบ้าง.....)

~-yoyoyo-~
10th August 2013, 20:59
อ้าววว ผิดหมวด ขออภัยครับ แต่ถ้ารู้ช่วยบอกทีน่ะครับ ...