PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : GTA IV มีปัญหาครับ [STEAM]

The Undashing
11th August 2013, 11:29
คือว่าเกมนี้ผมเล่นผ่าน Steam มาได้ปกติมาประมาณ 2 อาทิตย์แล้วนะครับ แต่จู่ ๆ เมื่อวานก่อนก็กดเข้าเกม Play ตรงหน้า Login to Social Club ปกคือกด Play มันก็จะเข้าเกมไปเลย แต่ทีนี้พอกด Play มันก็เหมือนทำท่าจะเข้าเกมให้ครับ เม้าท์เป็นรูปกำลังโหลด แต่จากนั้นก็หายไป ไม่มีอะไรเกิดขึ้นครับ คือเข้าเกมแล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยอะครับ

ใครเคยเจอปัญหานี้ก็บอกหน่อยนะครับ ยังไม่อยากลบลงใหม่