PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เกมที่เป็นคีย์รัสเซีย เช่น Metro Last Light (RU) ภาษาในเกมมันจะเป็นภาษารัสเซียหรืออังกฤษครับ

Gammer40
12th August 2013, 18:54
เกมที่เป็นคีย์รัสเซีย เช่น Metro Last Light (RU) ภาษาในเกมมันจะเป็นภาษารัสเซียหรืออังกฤษครับ

Mr.UnHuMan
12th August 2013, 19:39
รัสเซียสิครับ ;)

๛KID1412๛^__^
12th August 2013, 19:52
รัสเซียครับ แต่ก็จะมีตัวแพทช์แก้เป็ฯภาษา Eng มาอยู่แล้ว(อันนี้ต้องหาเอาเองนะตามเน็ตหน้าจะมี)

ถ้าซื้อกับตัวแทนจำหน่ายอย่างเช่น เว็บ digitalkeystore เค้าก็จะมีแพทช์แก้เป็น Eng ไว้ให้ดาวน์โหลดหลังซื้อคีย์ครับ

แต่อย่างผมใช้ BF3 รัสเซียก็จะมีปัญหาตอนอัพเดทแพทช์นะ ทุกครั้งที่อัพแพทช์เราต้องไปโหลดไฟล์อัพเดทของภาษา En ด้วยซึ่งบางทีถ้าร้านไม่หาให้ก็ต้องหาเอง แต่เดี๋ญวนี้ DKS เขาก็จัดการบริการอย่างดีละครับ