PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยมาแชร์ความคิดกันหน่อยครับ

lnwbs
14th September 2011, 19:16
ผมอยากถามว่า เกมไหนมัน มันส์กว่ากันครับ ช่วยบอกข้อดีข้อเสียด้วยก็ดีนะครับ เช่น เกมไหนภาพสวยกว่า ประมาณนี้อะครับ
ถ้าบอกเนื้อเรื่องด้วยก็เยี่ยม :victoryทั้งหมดเป็นเกมของ PSP นะครับ:victory
เกมไหนมันส์กว่ากันครับ เกมไหนภาพสวยกว่า ช่วยบอกเนื้อเรื่องแต่ละเกมด้วยได้ไหมครับ
Naruto Shippuuden Kizuna Drive
Naruto Shippuden Legends Akatsuki Rising
Naruto Shippuden: Ultimate Ninja Heroes 3
เกมไหนมันส์กว่ากันครับ เกมไหนภาพสวยกว่า ช่วยบอกเนื้อเรื่องแต่ละเกมด้วยได้ไหมครับ
Burnout Dominator
Burnout Legends
เกมไหนมันส์กว่ากันครับ แล้วมีท่าหลอกไหมครับ ท่าเกมไหนเยอะกว่ากันครับ เกมไหนภาพสวยกว่า
FIFA 11
PES11
Dragon Ball Z Tenkaichi Tag VS
Dragon Ball Z Shin Budokai 2
Dragon BallZ-ShinBudokai Another Road
Monster Hunter Freedom Unite
Monster Hunter Freedom 2
monster hunter portable 2G
monster hunter portable 3rd
รู้สึกจะเยอะหน่อยนะครับ ขอโทษทีครับผมอยากจะรู้ลึกเอาแบบลงแล้วไม่เสียหลาย

cablenumber1
14th September 2011, 19:56
NARUTO รอภาค Impact เลยครับ เดือนตุลา ภาคใหม่
Dragon Ball ผมว่ากินกันไม่ลงจริงๆ มันสนุกคนละแบบ ภาพสวยพอๆ PS2
MH เอาภาค 3rd ไปเลยครับ
PES ภาพสวยกว่าครับ

lnwbs
14th September 2011, 20:16
ขอบคุณครับ มีคนเดี่ยวเองช่วยมาแชร์ความคิดกันเยอะๆนะครับ ช่วยกันตัดสินใจ

lnwbs
15th September 2011, 17:54
ยังคงรออยู่นะครับ

lnwbs
15th September 2011, 21:13
ช่วยกันออกความคิดเห็นหน่อยครับ ในการช่วยเลือเกมของผม

cablenumber1
15th September 2011, 21:39
- - ต่างคนต่างความคิดเห็นนะครับ ผมคิดว่า จขกท ลองเล่นเองแล้วค่อยตัดสินใจดีกว่า เพราะ เกมแต่ภาคมันหนุกคนละแบบ โหลดมาฟรีๆ มันก็ไม่เสียหายอะไร หรือ จขกท จะสอยแผ่นแท้ ???

Nickname
16th September 2011, 17:19
Naruto Shippuden: Ultimate Ninja Heroes 3
Dragon Ball Z Tenkaichi Tag VS
monster hunter portable 3rd
ประมานนี้ครับส่วนตัวผมชอบนารุโตะภาคนี้ครับผมเล่นแลนได้ 4 คน
ดราก้อนบอลก็คล้ายๆกันครับแต่เปลี่ยนชื่อ
มอนฮันภาคนี้น่าจะแจ่มสุดครับตอนนี้

lnwbs
16th September 2011, 17:50
พอดีผมอยากฟังความเห็นทุกคนอะครับ จะได้เป็นอีกหนึ่งปัจจัยในการช่วยเลือก

lnwbs
16th September 2011, 18:50
Naruto Shippuuden Kizuna Drive
Naruto Shippuden Legends Akatsuki Rising
ภาคไหนมันส์กว่ากันครับ ภาคไหนภาพสวยกว่า แล้วเนื้อเรื่องแต่ละภาคเป็นยังไงหรอครับ

Nickname
16th September 2011, 19:17
Naruto Shippuden: Ultimate Ninja Heroes 3 ครับเล่นได้เรื่อยๆไม่เบื่อเล่นกะเพื่อนมันมาก

lnwbs
16th September 2011, 21:39
แล้วภาค Naruto Shippuden: Ultimate Ninja Heroes 3
กับ Naruto Shippuuden Kizuna Drive
ต่างกันยังไงหรอครับ

lnwbs
17th September 2011, 17:35
แล้วภาค Naruto Shippuden: Ultimate Ninja Heroes 3
กับ Naruto Shippuuden Kizuna Drive
มีใครพอตอบได้ไหมครับ

lnwbs
18th September 2011, 18:19
เงียบกันจังครับผมต้องการคำตอบจริงๆนะ

lnwbs
19th September 2011, 22:03
ต่างกันยังไงหรอครับไม่มีใครตอบผมได้เลยหรอ

lnwbs
20th September 2011, 08:43
พักนี้เงียบเหงากันจังครับ ผมอยากได้คำตอบจริงๆนะครับ