PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : คำถามเกี่ยวกับ Humble Bundle ครับ

Valkyrie44
16th August 2013, 10:54
คือผมอยาหทราบว่า การซื้อ Bundle ด้วยบัตรเครดิต สามารถซื้อ Bundle เดิมได้กี่ครั้งครับ
เมื่อวานผมซื้อได้ 4 ชุด แล้วมันบอก Your order have been cancle แบ้วมันบอดว่าบัตรผมถูกใช้เต็มจำนวน ในเวลานี้

ผมอยากรู้ว่า มันต้องใช้กี่วันถึงซื้อได้ใหม่อ่ะครับ ใครรู้ช่วยบอกทีนะครับ ขอบคุณครับ

headshot deluxe
16th August 2013, 11:26
ก็นั่นล่ะครับ 4 ชุด เต็มแล้วหมดเลยครับ ไม่ต้องรอซื้อใหม่

Valkyrie44
16th August 2013, 12:42
ก็นั่นล่ะครับ 4 ชุด เต็มแล้วหมดเลยครับ ไม่ต้องรอซื้อใหม่

ต้องรอ Bundle ใหม่มาใช่มั้ยครับ ถึงบัตรผมจะใช้ได้ใหม่?