PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากถามว่าทำไมลง win7 ใหม่เเล้ว โหลดตัวลงเกมต่างๆมา หรือโหลดโปรเเกรมลงอย่าง IDM มาเเม่งเปิดไม่ได้ครับ???

yokandboss
16th August 2013, 21:59
คือผมลงวินใหม่ เเล้วโหลดตัวลง HON มาเเม่งก้เข้าไม่ได้ ก้อปตัวลง idm จากอีกเครื่องมาลงก้เปิด ไม่ได้ มันเป็น*****ยยไรครับ ตอบผมที ช่วยทีครับ เครียดจริงๆ จะเเข่งHON ห้องไม่ได้เล่น เเม่ง ศักศรีหายหมด โดนด่าป๊อด ลูกตุ๊ด เห้ออออ เครียดดดว้อยยยยยยยยยย

Socket_COOL
16th August 2013, 22:13
มันขึ้นว่าอะไรบ้างล่ะครับ ข้อความ ERROR น่ะครับ แล้วลง OS ดั้งเดิมหรือพวก Modify ต่าง ๆ ขอข้อมูลอีกสักนิดนึงครับ

Gentleman
16th August 2013, 22:55
ถ้า file ที่โหลดมาเป็นพวก file .zip ถ้าไม่ลง winrar หรือ 7zip แล้ว window 7 น่าจะยังไม่รู้จักนะครับจึงเข้าไปแตกไฟล์ติดตั้งไม่ได้