PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอสอบถามหน่อยครับมีโปรแกรมแบบนี้ในโลกมั้ย

chuydom1
16th August 2013, 23:26
คือแบบว่าอยากจะได้โปรแกรมที่มันล็อกหน้าต่างโปรแกรมเอาไว้อ่ะครับ แบบว่า อย่างเราเล่น เกม Seal แล้วเราตั้ง ออโต้คีย์บอร์ดไว้ แล้วเราจะต้องคลิกเมาส์ไว้ในหน้าต่าง Seal ไว้ไม่อย่างงี้นโปรแกรมออโต้คีย์บอร์ดจะไปทำงานที่หน้า Desktop แทน คือจุดประสงคืออย่ากจะให้ โปรแกรมออโต้คีย์บอร์ด ทำงานตลอดในหน้าต่างเกม Seal แล้วก็สามารถ เอาเมาส์ไปคลิกทำอย่างอืนไปด้วยพร้อมๆกัน คือแบบว่า เอาเมาส์ออกมาจากหน้าต่างเกม Seal แล้วโปรแกรม
ออโต้คีย์บอดร์ ก็ยังทำงานอยู่ในหน้าต่างเกม seal อ่ะครับ

สมมุต ผมกด w ค้าง ที่หน้าต่าง A และเอาเมาส์ไปคลิกหน้าต่าง B ตัว W ก็ยังขึ้นอยู่ในหน้าต่าง A อ่ะไรแบบนี้อ่ะครับ

ยาวไปหน่อยไม่รู้จะอธิบายยังไงให้เข้าใจ - -* หวังว่าจะเข้าใจนะครับ

nosekiller
17th August 2013, 02:17
ผมว่าคงต้องเขียนเองแล้วหล่ะครับ = ="

real21th
17th August 2013, 03:07
มีครับเคยใช้อยู่ครับเป็นโปรแกรมที่พวกเกมส์แนวเมเปิลชอบครับ
จำไม่ผิดมีแจกอยู่ที่นี้ละครับนานละประมาณเซตออโต้อะไรนี้ละ
ส่วนโปรแกรมจำพวกนี้การทำงานคือ
เราเซตได้ทั้งการคลิกและกดแป้นพิมพ์ครับจะให้เลือกว่ากดกี่วิกดอะไรบ้าง
เช่น เราเซตไว้ที่ กดW อีก2วิ กด A 2วิ กด คลิกซ้าย วนไปเรื่อยๆครับ
มีจริงครับผมมีอยู่ครับ ไว้ใช้กับการกดโฆษณาตัวเองแต่ละวันครับ ตั้งไว้ทีเดียวจบแล้วค่อยมาปิดเทื่อเสร็จ

ได้และดัดแปลงมาจากเกมส์ออนไลเกมส์เกมส์หนึ่งครับ

ถ้าอยากได้ไปใช่เกียวกับเกมส์แนะนค่อยๆศึกษาและหานะครับรับรองทำโปรใช่เองได้ครับ

ปล.เกมส์ใหม่วั_เด_ _ คิ_ ผมก็ใช่แบบนี้ละครับเล่นแฮคง่ายดีครับเพราะเกมส์เก่ามาเปิดใหม่เซิพนอกปิดไปนานละเปิดไม่ไหวเพราะโดนแฮคจนคุมไม่อยู่

เคยเตือนGMไทยไปแล้ว แต่ได้รับคือดราม่าและGMบอกว่า....ทางเรามีระบบป้องกันอย่างดีครับไม่มีใครปล่อยโปรและแฮคได้ครับ
........................ผมบอกไปหลายรอบตอนนี้คือ...เวลไว+เงินเยอะ+ของเต็ม....เอาซิ...เคยบอกเคยเตือนเป็นไง
ขอโทษนะครับนอกเรื่อง...แค้นมาครับโดนคนดูแลเกมส์บอกว่าไม่จำเป้นเพราะป้องกันได้ผมเลยเจาะให้เจ็งภายในสามเดือนแน่

chuydom1
17th August 2013, 06:32
มีครับเคยใช้อยู่ครับเป็นโปรแกรมที่พวกเกมส์แนวเมเปิลชอบครับ
จำไม่ผิดมีแจกอยู่ที่นี้ละครับนานละประมาณเซตออโต้อะไรนี้ละ
ส่วนโปรแกรมจำพวกนี้การทำงานคือ
เราเซตได้ทั้งการคลิกและกดแป้นพิมพ์ครับจะให้เลือกว่ากดกี่วิกดอะไรบ้าง
เช่น เราเซตไว้ที่ กดW อีก2วิ กด A 2วิ กด คลิกซ้าย วนไปเรื่อยๆครับ
มีจริงครับผมมีอยู่ครับ ไว้ใช้กับการกดโฆษณาตัวเองแต่ละวันครับ ตั้งไว้ทีเดียวจบแล้วค่อยมาปิดเทื่อเสร็จ

ได้และดัดแปลงมาจากเกมส์ออนไลเกมส์เกมส์หนึ่งครับ

ถ้าอยากได้ไปใช่เกียวกับเกมส์แนะนค่อยๆศึกษาและหานะครับรับรองทำโปรใช่เองได้ครับ

ปล.เกมส์ใหม่วั_เด_ _ คิ_ ผมก็ใช่แบบนี้ละครับเล่นแฮคง่ายดีครับเพราะเกมส์เก่ามาเปิดใหม่เซิพนอกปิดไปนานละเปิดไม่ไหวเพราะโดนแฮคจนคุมไม่อยู่

เคยเตือนGMไทยไปแล้ว แต่ได้รับคือดราม่าและGMบอกว่า....ทางเรามีระบบป้องกันอย่างดีครับไม่มีใครปล่อยโปรและแฮคได้ครับ
........................ผมบอกไปหลายรอบตอนนี้คือ...เวลไว+เงินเยอะ+ของเต็ม....เอาซิ...เคยบอกเคยเตือนเป็นไง
ขอโทษนะครับนอกเรื่อง...แค้นมาครับโดนคนดูแลเกมส์บอกว่าไม่จำเป้นเพราะป้องกันได้ผมเลยเจาะให้เจ็งภายในสามเดือนแน่
ครับ ขอบคุณมากครับ ที่อยากได้ โปรแกรมออโต้คียบอร์ดแบบ สั้งได้ว่าให้กดเฉพาะหน้าต่างไหนอ่ะไรอย่างงี้ล่ะครับ

B—wink
17th August 2013, 07:10
:thank ตัว PSsix Autokey อ่ะทำได้นะ แต่ทำได้กับบางโปรแกรม = =

chuydom1
17th August 2013, 08:27
:thank ตัว PSsix Autokey อ่ะทำได้นะ แต่ทำได้กับบางโปรแกรม = =

ตัวนี้ก็ใช้ได้ครับ แต่จุดประสงค์ของผมคืออยากจะทำอย่างอืนไปด้วยในขณะที่ใช้โปรแกรมตัวนี้อยู่เพราะโปรแกรมตัวนี้มันต้องเอาเมาส์ไปคลิกที่หน้าต่างเกมตลอดไม่อย่างงั้นโปรแกรมมันก็จะ ไปกดคีย์ให้เราที่โปรแกรมอืนแทน
(แบบว่าจะย่อเกมไว้แล้วให้โปรแกรม ออโต้คีย์กดที่เกมอยู่ตลอดแล้วเราก็สามารถทำอย่างอืนไปด้วย)

B—wink
17th August 2013, 08:43
ทำได้ๆ นายกดที่ 'ตรวจจับหน้าต่าง' อ่ะ ไปชี้ที่หน้าจอเกมแล้วกด Ctrl + A ให้มันบันทึกชื่อไว้ แล้วก็กดเริ่มกดปุ่ม ก็ใช้ได้ละ ( แต่บางเกมอาจจะใช้ไม่ได้ = =a )

chuydom1
17th August 2013, 08:45
ทำได้ๆ นายกดที่ 'ตรวจจับหน้าต่าง' อ่ะ ไปชี้ที่หน้าจอเกมแล้วกด Ctrl + A ให้มันบันทึกชื่อไว้ แล้วก็กดเริ่มกดปุ่ม ก็ใช้ได้ละ ( แต่บางเกมอาจจะใช้ไม่ได้ = =a )
ถ้างั้นคงไม่ได้อ่ะครับลองแล้วไปไปคลิกหน้าต่างอืนมันก็ไปลงที่หน้าต่างอืนครับ