PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผมเป็นตุ่มตรงปลายลิ้นอะคับ เวลาจูบจะติดเชื้อโรคไรไหมอะคับ

FANG
17th August 2013, 01:40
เวลาจูบเราจะติดเชื้อโรคไมอะคับ ถ้าเรามีตุ่มตรงปลายลิ้นหรือร้อนในอะคับ เมื่อวันพฤหัสที่ผ่านมาผมได้จูบกับแฟนผมแล้วที่นี้ลืมไปว่ามีตุ่มแล้วก็เป็นร้อนในอืก ยังงี้จะเป็นไรไหมอะคับถ้าจูบไปแล้วอะ แต่ถ้าเป็นแผลนี้ห้ามจูบใช่ปะเพราะว่าอาจจะติดเอส์ดได้

มันก็ใช่อยู่ครับ แต่ก็ไม่ได้เป็นง่ายๆหรอก อีกฝ่ายไม่มีเชื้อยังไงก็ไม่เป็นครับ น้อยมากๆที่มันจะติดเชื้อกลายพันธ์สร้างตัวเป็น hiv เหมือนหนังฮอลลี่วูด

ผมก็ทำปกติๆ เมียผมก็เป็นแผลในปาก แต่ยังโบจ๊อบให้ปกตินะ

ปล.โบจ๊อบอีกแล้วไม่รู้จะเรียกอะไร 555+

อ่อคับ วันนี้เช้าผมจะไปบ้านเธอไปจูบแบบสบายใจหน่อย :)

ballba
17th August 2013, 01:49
มันก็ใช่อยู่ครับ แต่ก็ไม่ได้เป็นง่ายๆหรอก อีกฝ่ายไม่มีเชื้อยังไงก็ไม่เป็นครับ น้อยมากๆที่มันจะติดเชื้อกลายพันธ์สร้างตัวเป็น hiv เหมือนหนังฮอลลี่วูด

ผมก็ทำปกติๆ เมียผมก็เป็นแผลในปาก แต่ยังโบจ๊อบให้ปกตินะ

ปล.โบจ๊อบอีกแล้วไม่รู้จะเรียกอะไร 555+