PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สถานะในเฟส เชื่อถือได้มากแค่ไหนครับ

nodoka
17th August 2013, 20:35
คนที่ผมพูดถึง คือคนเดียวกันกับกระทู้นี้ครับ

http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=197193

เนื่องจากผมไปเจอเฟสน้องเค้าโดยบังเอิญครับ แล้วไปเห็นสถานะของเขาว่า

"มีแฟนแล้ว" แต่ไม่ได้บอกว่ามีแฟนแล้วกับใคร ในขณะที่น้องเค้าบอกว่าโสด

ผมจึงอยากทราบว่าสถานะในเฟสมันเชื่อถือได้มากแค่ไหน?

น้องเค้าตั้งสถานะเล่นๆ?

หรือน้องเค้าเคยมีแฟนแล้วลืมเปลี่ยนสถานะ?

หรือเค้าคบกับใครอยู่ แล้วโกหกผม?

ขอบคุณทุกความเห็นครับ

ballba
17th August 2013, 20:49
เป็นไปได้ทุกอย่างครับ

เพราะคนเราเป็นคนกำหนดเอง

ไม่ได้มีพระเจ้าคอยเปลี่ยนสถานะให้ตามความจริงนะครับ 555+

nodoka
18th August 2013, 21:23
ขออนุญาตดันนะครับผมอยากรู้ความเห็นของคนอื่นๆอีก

xtcian
18th August 2013, 21:46
ลายเซ็น จขกท ถูกใจจังครับ :heart

รุ่นน้องที่ชอบคงเป็นเหมือน ลายเซ็นสินะครับ

เวลาผมจีบใครผมถือคติใช้เวลาต้องไม่เกิน 2 เดือน แล้วก็เลิกจีบเลยครับ เสียเวลา ถ้าจีบไม่สำเร็จ ภายหลังมาเจอคนใหม่ก็มานั่งเสียเวลา ที่ไปจีบคนเก่าอยู่

ผู้หญิงเค้าตัดสินง่ายเวลาเค้าจะเลือกคบใคร เพราะนิสัยเจ้าชู้เค้าน้อยกว่าผู้ชายอย่างเรามาก

เกิดเป็นชายอยากได้ แฟนสวยๆดี ให้รีบสร้างชีวิตให้เสร็จ ประสบความสำเร็จชีวิตให้เร็ว เเล้วเค้าก็เข้ามาให้เลือกเองครับ รับรองเลือกไม่ถูกเเน่

วันๆมีผู้หญิงตามจับ :) :)

nodoka
18th August 2013, 21:54
ลายเซ็น จขกท ถูกใจจังครับ :heart

รุ่นน้องที่ชอบคงเป็นเหมือน ลายเซ็นสินะครับ

เวลาผมจีบใครผมถือคติใช้เวลาต้องไม่เกิน 2 เดือน แล้วก็เลิกจีบเลยครับ เสียเวลา ถ้าจีบไม่สำเร็จ ภายหลังมาเจอคนใหม่ก็มานั่งเสียเวลา ที่ไปจีบคนเก่าอยู่

ผู้หญิงเค้าตัดสินง่ายเวลาเค้าจะเลือกคบใคร เพราะนิสัยเจ้าชู้เค้าน้อยกว่าผู้ชายอย่างเรามาก

เกิดเป็นชายอยากได้ แฟนสวยๆดี ให้รีบสร้างชีวิตให้เสร็จ ประสบความสำเร็จชีวิตให้เร็ว เเล้วเค้าก็เข้ามาให้เลือกเองครับ รับรองเลือกไม่ถูกเเน่

วันๆมีผู้หญิงตามจับ :) :)

ใช่ครับ รุ่นน้องที่ผมชอบตามลายเซ็นเลยครับ สาวแว่น

_SaBasTaiN_
18th August 2013, 21:59
ถามเลยครับท่านเอาให้รู้ไปเลยถามเจ้าตัวเขาเองเลยมันอาจจะต้องใช้ความกล้าสักนิดเเต่มันก็ตอบโจทย์อะไรได้หลายๆอย่างเลยนะครับ:yes

bave233
18th August 2013, 22:00
...เอ่อ

เงิบ

อิอิ

HearTLockER
18th August 2013, 22:06
ผู้หญิงบางคนตั้งไว้กันผู้ชายจีบอะ ผมว่าถ้าเขาเป็นคนนิสัยดีอะฟังจากปากเขาเเล้วเขาบอกว่าโสดก็น่าจะจริง เเต่จขกท.ก็น่าจะลองๆสังเกตด้วย ถ้ามีเเฟนเเล้วจริงๆมันดูไม่ยากหรอก

kom007
18th August 2013, 22:16
จะไปอะไรมากกับโลกออนไลน์ เปลี่ยนได้ทุกวินาที