PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : หมดแล้ว... ความเป็นชาย T^T

kimasd555
20th August 2013, 22:54
วันนี้ผมพาแฟนมานั่งเล่นที่บ้าน แล้วผมก็พาขึ้นไปบนห้องผมคงรู้ๆกันนะว่าจะทำไร แต่ว่าพอแฟนผมนอนลงผมก็ลงมือกำลังเล้าโลมแฟนเลยแต่ในใจผมมันกังวนมากเพราะที่ผ่านๆมา
เวลามีเซ็กกับคนอื่นงูน้อยผมมันต้องใช้มือกระตุ้นก่อนที่จะสอดใส่ และก็เสร็จเร็วด้วย เพราะ2อย่างนี้แหละเลยทำให้ผมรู้สึกกังวนใจในขนณะกำลังเล้าโลมอยู่ ผมกังวนและกลัวมาก ๆ
จนทำให้งูน้อยคอห้อยเหมือนแบบปกติ T^T ไม่่ชูชันแบบ auto เหมือนชายทั่วไป ผมเสียใจมากที่เป็นแบบนี้รู้สึกผิดหวังกับตัวเอง ผมนั่งร้องไห้เลยเมื่อตอนแฟนกลับไปแล้ว มันเศร้ามาก
มันสิ้นหวังมาก ช่วยผมทีครับแนะนำอะไรดีดีหน่อย [ผมเป็นชายแท้ครับรับประกันได้]

melano
20th August 2013, 23:07
เวลาจะซั่มก็อย่าคิดไรมากนักเลยครับ ทำตัวหื่นๆไร้สติหน่อย ถ้าคุมสติไม่ได้ก็ให้สาวเค้าเล้าโลมให้ สาวทำให้ไม่ได้จริงๆไปขึ้นครูซะ ให้พวกพี่สาวเค้าช่วย พอชินผู้หญิงแล้วก็จะเลิกคิดมากเอง

เรื่องปกติครับ เวลาคิดมากก็เป็นกันทั้งนั้น เพราะงั้นเลิกคิดมากซะนะ

anuchit2010
20th August 2013, 23:08
งดว่าวเข้าพรรษา

FANG
20th August 2013, 23:15
ผมก็ไม่รู้จะช่วยไงละคับนอกจากจะบอกว่าไปหาหมอเหอะคับ อาจจะช่วยอะไรได้เยอะกว่าผมอืก เพราะผม auto ตลอดขนาดเธอจับมือมันยัง AUTO เลย

ballba
20th August 2013, 23:38
ผมไม่อยากให้ไปกังวลคิดมากอ่ะ

ของพวกนี้มันมาเป็นธรรมชาติ

ให้มันด้วยอารมณ์จริงๆดีกว่า อย่าไปคิดและฝืนมันเลยครับ

แล้วอย่าไปตื่นเต้นด้วย

Pop_PeR
21st August 2013, 20:13
ไม่เเปลกใจเลย ก็ไม่ได้เห็นหมดความเป็นชายนะ >>> ก็ดันกังวลนี่ กังวลโน่น เลยเป็นอย่างนี้ไง ^____^"

คราวหน้าก็เเก้ตัวใหม่นะ